Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác kẹo e có con server 100 chai thì đào coin dc k, chưa đào bao giờ nên k rành lắm, trc đào vga toàn qua pool k lời miếng nào
Server 100 chai thì chia ra VPS mà cho thuê cho lẹ bác ơi.

bác kẹo e có con server 100 chai thì đào coin dc k, chưa đào bao giờ nên k rành lắm, trc đào vga toàn qua pool k lời miếng nào
Sức mạnh của server nó nằm ở đường mạng và online 24/24 chứ có phải ở khả năng hash đâu bác. Bác đào bằng cái đó còn thua cái card 5 củ của bác @candylop .

Server 100 chai thì chia ra VPS mà cho thuê cho lẹ bác ơi.
e chỉ quản lý nó thôi, chứ thật là e chả biết xài :D

Em nghĩ nhớ về ngày xưa là hoài niệm thôi, ko nên tiếc. Em biết bitcoin từ năm 2011. Lúc đó ở trường đại học, thầy giáo giới thiệu về cryptocurrency. Lúc đó mà biết, em vơ cỡ 1000 đến 10000BTC thì giờ em bá đạo VN cmnr :D
hc môn j mà dc gt crypto coins thế :D

Mấy thím vào trade tạm NLG cho vui kìa. pump và dump liên tục.

Mấy thím vào trade tạm NLG cho vui kìa. pump và dump liên tục.
Em còn 50k mua lúc bác bảo là 775 giá tốt đấy. Hức.

Em còn 50k mua lúc bác bảo là 775 giá tốt đấy. Hức.
Giá đó cũng ko lo đâu. 50k đó mà xả ra thì thu lại được 70k.
Mình mới xả hôm qua giờ ôm lại gấp đôi số hôm qua.
NLG thanh khoản cao, cộng đồng lớn lắm. Nó là nation coin đã trải qua thăng trầm rồi mà vẫn trụ được thì chứng tỏ nó rất tốt. Đáng lý cuối tuần này nó đạp giá lên 1k2 rồi. Chẳng qua bọn chủ shop nó biểu tình tí thôi. Bọn dev vẫn vui vẻ khi giá bị đạp xuống nữa mới ghê.

^ Với cái pool bựa ăn gần hết coin mà còn có giá đó là ghê rồi.
Em nghĩ nhớ về ngày xưa là hoài niệm thôi, ko nên tiếc. Em biết bitcoin từ năm 2011. Lúc đó ở trường đại học, thầy giáo giới thiệu về cryptocurrency. Lúc đó mà biết, em vơ cỡ 1000 đến 10000BTC thì giờ em bá đạo VN cmnr :D
Ông thầy biết cập nhật ghê :D

Theo dõi tiếp, nếu bọn trade doge đó nó ko thu mua doge giá thấp nữa mà chuyển sang bán giá cao hoặc để thả nổi thì có thể giờ phút cuối nó đã nhận được tin giá BTC giảm tiếp. Bọn kinh doanh lớn này nó có tay trong tay ngnài gì đấy. Mình tinh ý thì nương theo nó là làm ăn được thôi.
Bởi vậy xem giá của 1 loại coin khác có thể đánh giá và đoán được xu hướng giá ngắn hạn sắp tới dễ dàng. Đây là một trong những điểm khác biệt lớn giữa trade altcoin và forex hay chứng khoán mà nhà trường không thể "dạy" được hoặc các bác học chuyên nghành ko thể áp dụng được. Áp dụng đồ thị, lý thuyết H&S, nến... vào thì chỉ có việc cúng dường thôi.

vốn chết ở XBOT biết khi nào lấy lại đây:oops:
cũng nản thằng này thiệt, nhưng có test thử thì chức năng nó cũng tốt, nhưng nhìn lương folow thì chắc cũng ít ng xài, kiểu này phải chờ nó quảng cáo thôi,chứ thế này chắc còn rớt :D

Giá BTC sắp sửa tăng nhẹ vài $ nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week