Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
nói rồi, bằng 0 thì thôi, chứ giờ bán cũng chẳng đc bao nhiêu, 1btc thì nghỉ mẹ đi
bác cầm nhìu btc mà chỉ biết ôm chờ thì mất lợi thế cua ng giàu ròi,tính ra bác giữ khoang 30k nhưng do ôm giá cao quá, chứ lượng xbot bác giữ giờ đâu có nhìu,, nên bác chờ giá nó len đúng cái giá của bác là rất khó :D, vì giờ nó lên 9k là e lời rồi, lên 15k là lời dữ lắm rồi, còn giá 30k chắc k tới quá :D

chỉ có nước bác mua thêm lúc giá re này rồi tự đẩy, tự xả tự làm tự ăn mới mong gỡ lỗ

chỉ có nước bác mua thêm lúc giá re này rồi tự đẩy, tự xả tự làm tự ăn mới mong gỡ lỗ
chỉ có thằng ngu mới đem mua giá rẻ coin này rồi chờ nên bán lần nữa, cậu xem 1 ngày nó giao dịch bao nhiêu? có tiền thì đầy coin dễ ăn hơn, chẳng quá bị ngu nên chịu

bác cầm nhìu btc mà chỉ biết ôm chờ thì mất lợi thế cua ng giàu ròi,tính ra bác giữ khoang 30k nhưng do ôm giá cao quá, chứ lượng xbot bác giữ giờ đâu có nhìu,, nên bác chờ giá nó len đúng cái giá của bác là rất khó :D, vì giờ nó lên 9k là e lời rồi, lên 15k là lời dữ lắm rồi, còn giá 30k chắc k tới quá :D
chẳng có cái gì là ko thể, thời gian nó trả cm nó lời, nên cứ đợi đi, người tính ko bằng trời tính vậy cứ kệ cm nó đi, làm cái khác, lấy 1 btc lấy làm l ồn gì

chẳng có cái gì là ko thể, thời gian nó trả cm nó lời, nên cứ đợi đi, người tính ko bằng trời tính vậy cứ kệ cm nó đi, làm cái khác, lấy 1 btc lấy làm l ồn gì
Không làm ... gì thì cho mình đi. Giữ làm gì. Giàu mà. 1 BTC là cái quái gì đâu. Nhưng mình thì quý từng Sat đấy cậu ah.

cậu có đk thì thử làm cá mập 1 lần di, rồi biết cá mập nó nghĩ gì trong đầu, ôm tiền chờ lên giá giống như là há miệng chờ sung ấy.

cậu có đk thì thử làm cá mập 1 lần di, rồi biết cá mập nó nghĩ gì trong đầu, ôm tiền chờ lên giá giống như là há miệng chờ sung ấy.
điều gì đến cũng đã đến, cứ thấy xbot xuống mà nhói lòng, em cảm thấy thất vọng vì đã quá mơ mộng tương lai, giờ nhìn btc khuất xa tầm tay :p . Trong bóp còn đúng 11sat , k biết nên đầu tư gì đây đại ca nhỉ :(

xuống rồi sẽ lên, lắm chuyện ghê, tư tưởng bầy đàn

@candylop e ăn 20% của 0.2 à anh :(. vốn e ít không có nhiều đâu :p.

mà đang lỗ lai với cu max 7k hqa xã 7k2 rate lên ko tới đang tiếc hùi hụi nè :(.

đang nhắm 6k9 xã luôn nếu hết ngày t2 ko lên 7k2 :(.

chờ sung sao, việc gì phải chờ, xác định mất rồi, việc gì và chờ cái gì nữa : ))

Bạn bá đạo vồn :))
Ko sợ bị ăn thẻ hay ra đảo à :D

mình xác minh veri faceboook thì nó báo: This Facebook account is already in use.
vậy là lỗi gì vậy ? có cách nào khắc phục lỗi này?

mình xác minh veri faceboook thì nó báo: This Facebook account is already in use.
vậy là lỗi gì vậy ? có cách nào khắc phục lỗi này?
là đã xài cho acc khác rồi bạn.
---
Justcoin vô được nhưng tất cả bị hold một ít STR, nhưng không hiểu sao STR xuống giá như zầy,
và tại sao STR rớt giá mà tỉ giá BTC/STR lại xanh trên sàn BX (650 -> 660) ??? bác @candylop

ặc, vừa thấy STR 225 giờ lên 256 USD xong xuống 214 @@
http://www.stellarvalue.org/

là đã xài cho acc khác rồi bạn.
---
Justcoin vô được nhưng tất cả bị hold một ít STR, nhưng không hiểu sao STR xuống giá như zầy,
và tại sao STR rớt giá mà tỉ giá BTC/STR lại xanh trên sàn BX (650 -> 660) ??? bác @candylop

ặc, vừa thấy STR 225 giờ lên 256 USD xong xuống 214 @@
http://www.stellarvalue.org/
mình nghĩ là do 2 sàn khác nhau nên sư chênh lệch khác nhau , đang tính rút khỏi justcoin with vô sàn bx nh mà nó ko có with ra @@ , mình bị hold 9k str @@

mình nghĩ là do 2 sàn khác nhau nên sư chênh lệch khác nhau , đang tính rút khỏi justcoin with vô sàn bx nh mà nó ko có with ra @@ , mình bị hold 9k str @@

Mình chỉ để trong just 9k3 và giờ bị hold 400 :D còn 8k9 nhưng mà cũng không cho with :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week