Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ko có tâm trạng trade gì cả. Mình đang hoang mang. Có lẽ mình xin khóa nick này lại để cầu mong sự xui xẻo không đến với ai đó.

Có lẽ topic này cũng nên khóa lại từ đây luôn vì có thể mình sẽ lập nick mới, mình chẳng buôn bán gì trêm MMO này nên đổi nick ko có vấn đề gì lớn.

Mọi người cho mình 1 lời khuyên.
https://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=1488279381426210&id=100007324874744&notif_t=like

candylop-
thực ra chuyện mua bán trên mmo này có quá nhiều phức tạp, nói chung đc thì họ cười tâng bạn lên thánh khi thua họ cho là kẻ lắm chuyện lừa gạt này nọ nhiêu khê quá mức... nhưng nói thực là mình nghĩ là khoá nick hay không là do cá nhân thôi.nik hay tên mình cũng giống nhau, khoá tên bản chất vẫn thế mình học triết có 7 thôi nên văn thơ ko biết thế nào chúc bạn qua những phiền toái không đáng có, nhưng thông tin bạn đưa ra ai biết lọc sẽ thấy tốt ai không biết thấy người ăn khoai cũng vác mai đi đào rồi khóc làm phiền bạn cũng là chuyện bình thường, nếu phim không có 2 mặt sẽ ko ai xem. bạn hiểu ý mình không chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc. gửi lời đến các bạn mmo đang theo dõi topic này nữa

Cám ơn bạn. Vấn đề ko phải trade gì hay gì cả.

Mình chỉ lo nỗi lo tâm linh vậy thôi. Mong rằng bạn ấy ko sao cả. Họ chỉ nghịch dại như trẻ con học dọi người lớn thôi mà.

Mình chính thức ko support topic này nữa.

bán candy ơi. em có inbox xin địa chỉ ví trên fb để vào group mà k thấy bác trả lời -_-
Bạn xem lại trang trước có link facebook của mình đó.

bác xem lại trong inbox facebook có mục khác đó. vì bác chưa accept friend e nên có khi e pm nó vào mục khác. :( e có fb bác rồi mà :(
Hình như mình có trả lời rồi mà, xem trên tường nhà mình có cái rules đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week