Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
100% nhầm topic rồi, thôi xong thì khỏi giải thích >"< mà mình dep tổng hình như khoảng ít nhất là 1000 rup
Lâu rùi ko nhớ. Mà lúc đó cậu ko PM đòi RCB luôn. Chứ mình có nhiều topic tuyển ref nên chuyện lỡ quên RCB 1 ai đó là bình thường. Thực tế các topic mình tuyển ref thì người tham gia phải có yêu cầu tại topic thì mình check và rcb ngay. Nếu mà rút đc ngay thì dễ nói. Đằng này phải mua cây với con giống. Xong rùi chỉ đc rút 30% tiền lãi. Mỗi ngày đc tý xíu vậy check kiểu gì. Giờ cậu muốn RCB thì yêu cầu lun mình trả. Nhưng mà nói mình bẩn thì cũng thấy hơi ấm ức. Lẽ ra là ngủ lâu rùi. Mà giờ chả ngủ đc.

Lâu rùi ko nhớ. Mà lúc đó cậu ko PM đòi RCB luôn. Chứ mình có nhiều topic tuyển ref nên chuyện lỡ quên RCB 1 ai đó là bình thường. Thực tế các topic mình tuyển ref thì người tham gia phải có yêu cầu tại topic thì mình check và rcb ngay. Nếu mà rút đc ngay thì dễ nói. Đằng này phải mua cây với con giống. Xong rùi chỉ đc rút 30% tiền lãi. Mỗi ngày đc tý xíu vậy check kiểu gì. Giờ cậu muốn RCB thì yêu cầu lun mình trả. Nhưng mà nói mình bẩn thì cũng thấy hơi ấm ức. Lẽ ra là ngủ lâu rùi. Mà giờ chả ngủ đc.
mình tính ra số tiền bạn rút đc từ khoản hoa hồng của mình tới ngày scam ít nhất đc 50 rup, site pay 24h, mà hỏi bạn bảo ko đc gì cũng cay, thế mà ngày nào mình cũng đc pay, pay xong lại tái đầu tư, nói chung là chuyện này nên kết thúc giờ giải thích cũng khó

mình tính ra số tiền bạn rút đc từ khoản hoa hồng của mình tới ngày scam ít nhất đc 50 rup, site pay 24h, mà hỏi bạn bảo ko đc gì cũng cay, thế mà ngày nào mình cũng đc pay, pay xong lại tái đầu tư, nói chung là chuyện này nên kết thúc giờ giải thích cũng khó
Ặc. Cậu đầu tư nhiều lại đc cộng bonus 40% còn gì. Với khoản hoa hồng của cậu. Cậu nghĩ đủ min pay 10 rup trong vài ngày chắc. Tiền dễ kiếm thế sao. Cậu đầu tư nhiều còn lỗ mà mình lại có lãi đc. Đang lục lại các topic nhưng mà chả thấy cái topic nào nữa. Acc Payeer cũng quên pass luôn rùi. Không thì mình show proof cho cậu xem mình nhận đc bao nhiêu Rup thời điểm đó. :D

Nếu mà nói vậy thì là mình nhận đc từ cậu 50 rup đi. Vậy giờ đưa WMR đây mình send lại cho cậu 50 rup vậy là xong. Không còn ai nợ nần gì ai nữa. Mình chả thích nợ nầm gì ai cái gì cả. :D

Đã bác nào trade BTC/STR trên onecred.com chưa?
Giúp mình với, lúc mình điền ví btc của mình vào và ấn withdraw bitcoin thì nó báo lỗi sau
We're sorry, but something went wrong.
If you are the application owner check the logs for more information.
Ai giúp mình với

mình có cái nhìn mơ màng về VLTY, các bác có thể giải thích VLTY là coin như thế nào? có điểm gì nổi bật ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week