Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
kế hoạch nó trong tuần đầu là phát cho 10k nick facebook, nhưng mà việt nam mình hơn số đó rồi, nên nó vỡ kế hoạch đó mà :v

nhưng mà 50 tỷ trong 3 năm mà bác tính xem 3 tháng nay mới phát ơn được 1 tỷ mà nó yếm rồi .đó là 50 tỷ rành cho facebook .còn chưa nói tới 50 tỷ cho các chương trình khác nữa là 100 tỷ vãi nó thật nó tính ỉm cho ía lên nhưng không ngờ ỉm thì khiến nó đìu hiu và rớt giá mà khôn tăng vì ko ai chịu mua bán rate gì hết:mad:

Ai tư vấn với, ôm CANN 11k rùi :(

Nếu bạn tin mình thì chờ qua ngày 20/10 rồi bán or bán ngay khi có lời,giá sẽ tăng lại thôi.Giá còn lên cao nữa không chỉ vậy thôi đâu.

mmo4me.com/threads/ban-acc-str-da-very-gia-500-vnd-qua-bao-kim.204889/

:D:D:D cứ nhẹ đi =))) , rồi nó sẽ thủng luôn dạ dày :v , cơm cháo sẽ trôi đi hết ko phải lo nặng lòng nữa :rolleyes:

Thêm 1 ít phân tích cho @chudai chút niềm tin,đáy mấy ngày hôm nay toàn 9xxx từ sáng và chiều lên 10xxx-11xxx nên sợ rủi ro thì bán liền khi nó lên giá.Nếu bạn chịu khó vào diễn đàn người ta đọc tin tức bạn sẽ thấy CANN có tính cộng đồng và tính thanh khoản cao trong thời gian tới,ko giống như những đồng tiền altcoin khác nó chỉ tăng giá trong 1 thời gian ngăn rồi chết bất đắc kì tử lúc nào ko biết.CANN có rất nhiều điều để nói mình ko có thời gian để nói các bạn tự tìm hiểu và đánh giá thôi.
P/S:Nếu bạn cho CANN lừa đảo thì hãy đặt mình vào vị trí thằng admin xem thời gian nào là lừa đảo cho thích hợp lý.

Thêm 1 ít phân tích cho @chudai chút niềm tin,đáy mấy ngày hôm nay toàn 9xxx từ sáng và chiều lên 10xxx-11xxx nên sợ rủi ro thì bán liền khi nó lên giá.Nếu bạn chịu khó vào diễn đàn người ta đọc tin tức bạn sẽ thấy CANN có tính cộng đồng và tính thanh khoản cao trong thời gian tới,ko giống như những đồng tiền altcoin khác nó chỉ tăng giá trong 1 thời gian ngăn rồi chết bất đắc kì tử lúc nào ko biết.CANN có rất nhiều điều để nói mình ko có thời gian để nói các bạn tự tìm hiểu và đánh giá thôi.
P/S:Nếu bạn cho CANN lừa đảo thì hãy đặt mình vào vị trí thằng admin xem thời gian nào là lừa đảo cho thích hợp lý.
Giờ tự nhiên em có nhiều niềm tin wúa à, tks bác. Vào diễn đàn xí lố xì lồ thì hình như cái gì đó mua kẹo í, :D:D

Nếu bạn tin mình thì chờ qua ngày 20/10 rồi bán or bán ngay khi có lời,giá sẽ tăng lại thôi.Giá còn lên cao nữa không chỉ vậy thôi đâu.
Giờ cứ để 9k hay 9k5 gì đó thôi, chắc là còn cơ hội để quẩy trước khi nó tăng vọt.
Dev có tham vọng rất lớn và đang hành động để hiện thực hóa nó, cứ chờ xem.

Last edited:
Giờ cứ để 9k hay 9k5 gì đó thôi, chắc là còn cơ hội để quẩy trước khi nó tăng vọt.
Dev có tham vọng rất lớn và đang hành động để hiện thực hóa nó, cứ chờ xem.

Còn 1URO là mua đc nhiêu đó phân urê, ko biết là thế nào. (hai ông dev mà bắt tay nhau thì :D)

Ko có chăn rau nên không có mua ure nên không biết:D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week