Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
nhưng mà 50 tỷ trong 3 năm mà bác tính xem 3 tháng nay mới phát ơn được 1 tỷ mà nó yếm rồi .đó là 50 tỷ rành cho facebook .còn chưa nói tới 50 tỷ cho các chương trình khác nữa là 100 tỷ vãi nó thật nó tính ỉm cho ía lên nhưng không ngờ ỉm thì khiến nó đìu hiu và rớt giá mà khôn tăng vì ko ai chịu mua bán rate gì hết:mad:
nó phát thêm có mà giảm nữa, bây giờ giảm là có nguyên nhân khác :D

Nếu bạn tin mình thì chờ qua ngày 20/10 rồi bán or bán ngay khi có lời,giá sẽ tăng lại thôi.Giá còn lên cao nữa không chỉ vậy thôi đâu.
ko chơi coin này nhưng đồng quan điểm với bạn, nhưng nên bán bây giờ và mua lại giá 5k :D

Last edited:
Cần mua 200 facebook vn đã chiến str. Giá 400 đ => 500 đ. ( Con nào đăng ký vk.com đc mới trả tiền nghe. )

Hôm qua đầu tư vào 3 btc giá 398, giờ nó đang tụt thảm hại, toàn đại gia xả 100 btc giá 370 và đang còn tiếp tục tụt thảm hại. Có bác nào có thông tin gì không, phải chăng có biến gì. Lo quá :confused:, bác nào có thông tin gì không. trời đất ơi

Tui lạy mấy thánh, Thread thì để là Hỏi đáp hỗ trợ Stellar, vào trong toàn thấy bàn gì đâu á, tui còn 30k STR, có ai nói giùm coi giá sẽ ra sao mấy ngày tới hok.

BTC thì chơi biến động nhanh lắm mà ôm giá 390 thì hơi lâu thôi ko có gì phải lo :p.

Lỡ hố mợ nó max lúc 7k ôm bữa giờ muốn khóc :( xbot xã hết lỗ lun lấy ít ra chơi :(.

BTC thì chơi biến động nhanh lắm mà ôm giá 390 thì hơi lâu thôi ko có gì phải lo :p.

Lỡ hố mợ nó max lúc 7k ôm bữa giờ muốn khóc :( xbot xã hết lỗ lun lấy ít ra chơi :(.
vừa xong có bác nào lôi nó lên 36xx đấy, tiếc là tẹo tẹo.

Tui lạy mấy thánh, Thread thì để là Hỏi đáp hỗ trợ Stellar, vào trong toàn thấy bàn gì đâu á, tui còn 30k STR, có ai nói giùm coi giá sẽ ra sao mấy ngày tới hok.
Xuống nhiệt tình =))))))))) đùa thôi, cứ để đấy đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week