Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác xem trong order book xem có lệnh của bác k ;) , đặt sell cao quá, nó tận tút lút là phải :D
E tìm ra rồi cái phần Time In Force .. e chọn Dòng 2 .. nên nó không hiện ra

sáng giờ đú đởn em này , 0,095btc thành 0,13btc rồi :D
Sáng h mới tập làm quen với WEB .. nên chưa có gì hót =D .. dự e này có hot trong những ngày tiếp theo không bác ... thấy lượt dep 900BTC @@

em k có rõ tin tức , mù mờ, thấy sóng thì lặn chơi thôi, chứ chả có ôm :D
Bác chiến là ngồi máy BUY giá thấp và SELL giá cao .. liên tục .. hay đặc 1 cục rồi đợi ??

Hết sog rồi =D

sáng giờ đú đởn em này , 0,095btc thành 0,13btc rồi :D
Uhm. Cũng mới ăn đc 0.07 BTC trong buổi sáng nay. Quả sóng lúc nãy ko kịp ăn. Đặt 6k8 xong thấy nó xuống quá gỡ ra đặt lại 6k6 thì nó xả đến 6k7. Nhưng nói chung coin này ko nên đùa với sóng nhiều nữa. Để ý Apex từ sáng hum qua.

Uhm. Cũng mới ăn đc 0.07 BTC trong buổi sáng nay. Quả sóng lúc nãy ko kịp ăn. Đặt 6k8 xong thấy nó xuống quá gỡ ra đặt lại 6k6 thì nó xả đến 6k7. Nhưng nói chung coin này ko nên đùa với sóng nhiều nữa. Để ý Apex từ sáng hum qua.
Tại sao không nên đùa vậy cậu ?? Apex cậu xem ở câu vậy =D

Kẹt trong HYP coin roài :(
Chứ ko cũng quẩy đc chút đỉnh.

p/s: CANN đã bounce :)

Last edited:
Gần 100k CANN mang ra dump, đệt
bác có thể giải thích giúp em chuyện gì đang xảy ra ko? tưởng dump để pump mà sao dump mãi thế nhỉ

bác có thể giải thích giúp em chuyện gì đang xảy ra ko? tưởng dump để pump mà sao dump mãi thế nhỉ
Dump để lấy đc nhiều coin đi mua kẹo, còn pump thì để lấy đc nhiều bitcoin như ý bạn đó, 2 cái ngược nhau, dễ hiểu

Mình nghĩ tối nay CANN sẽ pump thôi, đừng dại nhảy theo dump lúc này, dễ mất lợi nhuận..., có lẽ 5k sẽ là đáy,

Không phải dump mà là xả. Nó đã lên đến đỉnh và bắt đầu xuống dốc không phanh chứ sao nữa. Qua ngày 20 nó phát kẹo chính thức rùi thì chả còn lý do gì mà giữ nhiều coin cả
- Bất kỳ thị trường nào, sau khi tăng trưởng quá nóng thì sẽ có 1 giai đoạn sụt giảm. Một là giảm từ từ, 2 là sẽ giảm đột ngột . Ở giai đoạn này người ta sẽ xả tất cả coin họ có chỉ để giữ BTC mà thôi. Chỉ nên lướt sóng nếu có thể mà không nên ôm. Thông thường sau khi giảm sâu nó sẽ lên lại 1 chút nhưng sẽ không thể lên đỉnh được nữa. Sau đó nó sẽ thiết lập 1 mức giá mới cân bằng trong 1 khoảng thời gian dài. Có thể là bằng hặc hơn giá cũ (trước khi pump) 1 tý

- CÒn giờ đang có rất nhiều người muốn pump nó lên là bởi vì họ đang ôm coin ở đỉnh và cố gắng pump lên một mức nhất định họ sẽ xả đống rác đang ôm cho người khác.

Đấy là quan điểm của tớ. Còn ai cố gắng ôm thì rủi ro làh khá cao.

Last edited:
đệt, vừa rời máy 5p đã dính lệnh, mong đây chưa phải là đáy :D , giờ thì xả thôi, chờ đáy mới :oops::oops:
Bác BUY hết BTC hay chia nhỏ ra mà chiến .. mình mới BUY hết BTC ở giá 6200 @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week