Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
điểm tận đâu, mua hớ còn gì :( , bán cũng hớ nốt , nhưng có lời là ổn rồi. em hiểu cảm giác của bác :oops: 1 một ngày lên sàn đã gặp đúng quả bom thúi :mad:
Bác hướng dẫn em trade với. Bao nhiu vốn mới đủ ạ?

em cũng mới tập chơi mà bác , biết j đâu mà hướng dẫn :( , vốn của em mới vào là 0,098btc :D
Má ơi nguyên 1 dàng SELL từ 4000 lên 5000 lên 6000 .. em nhìn lượng CANN mà CHẢY NƯỚC MẮT BÁC Ạ .. không biết khi nào nó lên 7000 =((

em cũng mới tập chơi mà bác , biết j đâu mà hướng dẫn :( , vốn của em mới vào là 0,098btc :D
Úi. Cao thế bác? Tầm này có đủ hok bác. Hướng dẫn em với :oops:
image.php

BÁC ĐÙA EM À 0,098 btc @@ hay 0,98 btc ?

Bác hướng dẫn em trade với. Bao nhiu vốn mới đủ ạ?
Úi. Cao thế bác? Tầm này có đủ hok bác. Hướng dẫn em với :oops:
image.php
bao nhiêu cũng trade được, cơ mà của bác ít quá :p , đầu tư tí tiền mua btc, thử vận may đi bác , em thì chết vốn phần lớn ở xbot gần tháng nay, bầm mặt đây nek :(

em sell 22k str bán rate 420sat được 0,098btc 2 tháng trước :( , trade lên dk kha khá vốn lại mắc hết ở xbot , sung sướng j đâu bác :(
Sáng e chuyển 0.38btc vào đây để chiến đó bác =(( .. mà sao thấy hồi sáng bác nói là ăn 0.98btc lên 1.4btc mà

bác xem lại đi , em lắm bạc vậy sao :eek::eek::eek:
Bác ơi !! giá đang tăng .. chắc e được cứu rối .. cầu nguyện nào bác :p :D

xbot giá tăng giảm có chút mà bán chiến chi vậy ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week