Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
anh em cho hỏi phát. Nick FB reg từ 2013 hôm nay vào add 5 bạn + đăng 2-3 cái Statut + điền thông tin veri phone đầy đủ mà nó vẫn báo FB SPAM là thế nào nhỉ

anh em cho hỏi phát. Nick FB reg từ 2013 hôm nay vào add 5 bạn + đăng 2-3 cái Statut + điền thông tin veri phone đầy đủ mà nó vẫn báo FB SPAM là thế nào nhỉ

Hoạt động thường xuyên thì đc, chứ h hoạt động thì có ích gì..acc có cũ đi chăng nữa mà ko có hoạt động cũng vậy

Facebook đang hoạt động, ko cần ver phone cũng đc. Nó check lịch sử hoạt động trong vòng 1 tuần thì phải, đùng 1 phát vào đăng 2-3 stt nó tính spam đúng rồi :D

Hoạt động thường xuyên thì đc, chứ h hoạt động thì có ích gì..acc có cũ đi chăng nữa mà ko có hoạt động cũng vậy
hôm qua vẫn reg được mà sao hôm nay lạ thế nhỉ

STR ngày càng khó ăn, bác nào ăn trước ngon rồi, thì đừng tham nữa, nếu không đủ tài lực thì nên dừng lại thui.:)

Facebook đang hoạt động, ko cần ver phone cũng đc. Nó check lịch sử hoạt động trong vòng 1 tuần thì phải, đùng 1 phát vào đăng 2-3 stt nó tính spam đúng rồi :D
T_T đen rồi tuuaanf sau mới reg được đây T_T

còn mấy chục nick fb này ai cần không =.= nick ver thì đọc luôn ok thì đưa tiền

STR ngày càng khó ăn, bác nào ăn trước ngon rồi, thì đừng tham nữa, nếu không đủ tài lực thì nên dừng lại thui.:)
Nói vậy chứ lúc trước giá str thấp, nó cho nhiều, giờ giá cao nó cho ít. Nó bảo có con bot điều chỉnh cho điểm theo giá str mà :D
Cái này là nó cho mình nhận, còn chê ít nữa nó ghét nó ko phát giờ :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week