Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Mỗi ac 1mail.bác ơi riêng
Vậy chắc nó chưa cộng, những acc reg từ thứ 3 ngày 7/8 nó mới + 500 thôi, còn mấy acc reg trước đó thì đc 900, mấy acc reg từ đầu thì ăn lun bonus 3k5 :D

T_T đen rồi tuuaanf sau mới reg được đây T_T
Facebook đang hoạt động, ko cần ver phone cũng đc. Nó check lịch sử hoạt động trong vòng 1 tuần thì phải, đùng 1 phát vào đăng 2-3 stt nó tính spam đúng rồi :D

không phải đâu các bạn ạ, acc fb có trên 20 bạn là được, chỉ cần cái avatar và ảnh nền, không cần phải stt gì hết. Và hình như phải reg lâu rồi thì phải.
Chuẩn!, và mình đã làm nhiều cái và thành công!

mấy bác cho hỏi, sao em gửi str lên sàn btc Thái sao ko dc vậy, nhập địa chỉ vào là nút send mất tiêu.

không phải đâu các bạn ạ, acc fb có trên 20 bạn là được, chỉ cần cái avatar và ảnh nền, không cần phải stt gì hết. Và hình như phải reg lâu rồi thì phải.
Chuẩn!, và mình đã làm nhiều cái và thành công!
:eek: Face 3 bạn được này :))
1. Không cần thiết face phải ver phone.
2. nick lập lâu mà ít sử dụng cũng spam
3. Nói chung là nick có hoạt động thường xuyên.

:eek: Face 3 bạn được này :))
1. Không cần thiết face phải ver phone.
2. nick lập lâu mà ít sử dụng cũng spam
3. Nói chung là nick có hoạt động thường xuyên.

no no no
1. Unver xài ngon! chuẩn.
2. Lập lâu mà ít sử dụng vẫn ngon, mình lập ra mà không sử dụng luôn,
3. Nick mình lập lâu rồi không sử dụng đến, giờ lôi ra kết 20 bạn xong veri ngon :D

no no no
1. Unver xài ngon! chuẩn.
2. Lập lâu mà ít sử dụng vẫn ngon, mình lập ra mà không sử dụng luôn,
3. Nick mình lập lâu rồi không sử dụng đến, giờ lôi ra kết 20 bạn xong veri ngon :D

Mà đang run nhất là không biết nó có check ip không, nếu check 1nick/ip thì em tiêu :(

Mình đã dừng việc reg lại để xem đống waiting có được bonus hay không đã rồi mới tính tiếp @@
Chuẩn bác, mình cũng dừng rồi. 175nick trông cho nó bn để chiến tiếp
Mà nó cho chờ quá lâu thì lúc đó giá trị bn cũng ko còn cao nữa

mới reg có 20 nick, ko dám reg nhiều
mới có 20 à bác :|

Mình đọc trong 4rum của nó bảo là
"Chúng tớ mong răng sẽ phát được cho 10.000 người trong một tháng đầu tiên, và con số bây giờ đã là 400.000 người kể cả waiting list" =))

mới có 20 à bác :|

Mình đọc trong 4rum của nó bảo là
"Chúng tớ mong răng sẽ phát được cho 10.000 người trong một tháng đầu tiên, và con số bây giờ đã là 400.000 người kể cả waiting list" =))
Cái này nó từ lâu rồi mà bác.

sao mình cũng mới reg trang này 2 ngày trước mà ko nhận đc cái gì hết thế? nick facebook mình từ năm 2012

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week