Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
sao mình ko đăng ký được tài khoản này nhớ. Báo lỗi tùm lum, ai bro, giúp đăng ký hộ cái.....:)

ko add được fb, ko verify email được (có nhận dc mã nhưng khi điền mã vào kick ko dc cái gì, cứ trơ trơ). Tk như thế dùng làm gì?

ko add được fb, ko verify email được (có nhận dc mã nhưng khi điền mã vào kick ko dc cái gì, cứ trơ trơ). Tk như thế dùng làm gì?
STR hết thời rồi bạn ạ :D :D tốt nhất ko chơi :D

yên tâm đi sẽ lên sớm thôi , sàn justcoin sắp mở cửa rồi , chơi nào , mình ko chơi mà đang ôm 200k str :3

nếu jus sống lại có thể str sẽ lên moon tầm 1k là đẹp nhưng hiện tại thì mọi coi đều giảm 1 cách thê thảm vì vậy hy vọng moon là 1% dù sao cũng có để hy vọng hiện tại str =360 đến 400sat ai có gan hốt vào không có gan bỏ ra

sàn bx phí giao dịch quá chát tốt nhất bên polo
viet nam mình cũng có site kiểu như thế mà: anything-e. com đó, . Hoặc mấy ông làm dịch vụ exchange đó, chạy đi đâu xa cho nó mệt

viet nam mình cũng có site kiểu như thế mà: anything-e. com đó, . Hoặc mấy ông làm dịch vụ exchange đó, chạy đi đâu xa cho nó mệt
đôi khi dùng việt nó không thích lắm hi hi, cũng chưa thử bên đó nên chịu chỉ bên polo với jus thôi , nếu có sàn việt thì các pro cũng chát phí như bx thôi

có pro nào trả lời giúp mình với
sàn cexio mua 1gh thì mỗi ngày được bao nhiêu btc
đầu tư có uy tín không
cảm ơn các pro mình vào sàn đó nên ai có thể trả lời giúp cảm ơn đã đọc

có pro nào trả lời giúp mình với
sàn cexio mua 1gh thì mỗi ngày được bao nhiêu btc
đầu tư có uy tín không
cảm ơn các pro mình vào sàn đó nên ai có thể trả lời giúp cảm ơn đã đọc
1Gh là gì c

phí giao dịch gì ạ ? là phí rút tiền vì ví ak ? hay phí trade ? em tính trade sán này, em mới chơi nên k biết trade có bị tôn phí hem nữa :)
phí rút tiền và gửi tiền đều cao hơn bên polo, bạn à, chơi thì có nhiều sàn và nhiều loại coi khac nhau để mua và bán

phí rút tiền và gửi tiền đều cao hơn bên polo, bạn à, chơi thì có nhiều sàn và nhiều loại coi khac nhau để mua và bán
bác cho em tên sàn polo với được không ạ :) bác có thể cho em thêm vài sàn giao dịch uy tín nữa hơm ạ hihi tks bác nhìu ạ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week