Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
str sắp chạm mốc 1k :3
hoặc giá VNĐ sẽ chạm mốc 80k :3

sàn nào rate cao thế :3
sàn bx.in.th thì hum kìa em bán rate 450, hum qua em đặt lệnh bán rate từ 450-452-455-458 -500 và trưa nay vào sàn thấy đã bán hết các rate 458 trở xuống, chỉ có rate 500 là chưa bán được :D cơ mà em dỡ vụ tính toán quá không biết theo qui định sàn thì khi mình nhập số lượng coin cần bán và rate xong thì kết quả phía dưới là tiền nhận được đã trừ phí chưa ạ :) nếu mà chưa trừ phí thì khó tính toán để trade quá, mắc công lấy máy tính bấm xem bán nhiu đó ra nhiu đó rồi ại lấy máy tính bấm thêm phần trừ phí ra thì cực quá ạ, khó theo dõi việc mua bán :D

Giá STR sắp tăng trở lại và sôi động lại rồi nhé. Hiện tại XRP đã tăng giá trên đọt tre rồi. Thằng em của nó là STR cũng sẽ to the moon thôi. Lý do tăng giá:
Theo ông chú của mình làm ở Stellar tiết lộ (tin nội bộ thôi) là Justcoin đã nhượng quyền thương hiệu, công nghệ và dữ liệu người dùng cho đối tác là AXN ở HongKong. Họ nó sẽ mở cửa trở lại và hoạt động trong thời gian sớm nhất (nghe đâu là đầu tuần).

Giá STR sắp tăng trở lại và sôi động lại rồi nhé. Hiện tại XRP đã tăng giá trên đọt tre rồi. Thằng em của nó là STR cũng sẽ to the moon thôi. Lý do tăng giá:
Theo ông chú của mình làm ở Stellar tiết lộ (tin nội bộ thôi) là Justcoin đã nhượng quyền thương hiệu, công nghệ và dữ liệu người dùng cho đối tác là AXN ở HongKong. Họ nó sẽ mở cửa trở lại và hoạt động trong thời gian sớm nhất (nghe đâu là đầu tuần).

Nội bộ gì đâu bác, nó có ngay trên stellartalk này: https://stellartalk.org/topic/6576-justcoin-to-be-managed-by-anxpro/

Pro bữa nay hoạt động trên Gr cũng vào đây chơi vs ae cho xôm chứ :D

lên mức nào nhể :D chắc ko nổi 700 chứ :v

Anh em cho hỏi, còn mấy chục k STR trong acc, giờ kiếm sàn nào good khác sàn bx, anh em đang chơi sàn nào trade STR ngon cho mình xin với nhé.

Cho mình hỏi tí về invite, giờ acc kia của mình có invite, giờ mình chỉ cần đăng ký email mới xong điền email đó vào phần invite, rồi xác nhận email với facebook là được STR phải không ?

doge chuẩn bị lên mặt trăng rùi các pro lên 67 sat rồi ai gom từ hôm qua vui nhé hôm qua có 56

Cho mình hỏi tí về invite, giờ acc kia của mình có invite, giờ mình chỉ cần đăng ký email mới xong điền email đó vào phần invite, rồi xác nhận email với facebook là được STR phải không ?
sao mình tạo tài khoản cũng lâu lăm rồi ma không có invite bùn quá

giờ Stellar có gì mới ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week