Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Mình vừa nhận 3k5 xong, chuyển sang sàn bx thái nhưng nó bão lỗi. Thoát ra đăng nhập vào thì chẳng thấy 3k5 đâu, log giao dịch thì vẫn như lúc đầu, không nhận của bọn Stl cũng không send đâu cả. Chẳng lẽ trở về trạng thái chờ :mad::mad::mad:
chờ tý là tiền về ví thôi bác.:)

mình tạo nick giờ dc có 125 str ... làm sao có ng dc tới 3k5 v ??? ... mình chỉ biết nôm na đó là bonus ... 3 acc trc minh tao lâu đều dc nhận 3k5 mà bị hack cả 3 rồi...giờ còn 4 acc mà sao acc nào cũng chỉ có 125 str ...có acc đăng kí xong nó k cho 1 đồng nào

mình tạo nick giờ dc có 125 str ... làm sao có ng dc tới 3k5 v ??? ... mình chỉ biết nôm na đó là bonus ... 3 acc trc minh tao lâu đều dc nhận 3k5 mà bị hack cả 3 rồi...giờ còn 4 acc mà sao acc nào cũng chỉ có 125 str ...có acc đăng kí xong nó k cho 1 đồng nào
chung cảnh ngộ với bạn có 125 str à. không biết làm sao lên 3k5 .. haizz

chung cảnh ngộ với bạn có 125 str à. không biết làm sao lên 3k5 .. haizz
acc 3k5 là những acc hồi xưa được reg được 950 cơ thì mới được bouns 3k5 còn 125 như bây giờ thì ko được bouns nữa hiểu chưa

vừa dep 3k6 lên BX ko thấy lên tiền, chắc phải gửi mail thôi :'(
Xin lỗi từ stupid là mà bọn tây hay dùng để chửi nhau lắm. Hiện tại đúng cảnh ngộ luôn.

Mạng chuyển tiền của STR đang tạm gián đoạn, bạn chuyển đi khác gì đem tiền đi đốt vào lúc này chứ. Hic hic

chắc có thể là ko còn bonus nữa , ai muốn nhận thì phải tham gia chương trình learning gì của nó đó .

Xin lỗi từ stupid là mà bọn tây hay dùng để chửi nhau lắm. Hiện tại đúng cảnh ngộ luôn.

Mạng chuyển tiền của STR đang tạm gián đoạn, bạn chuyển đi khác gì đem tiền đi đốt vào lúc này chứ. Hic hic
tại mình lỡ vào acc claim rồi :eek:, ko dep lại biếu mấy ông hacker, thằng bạn tớ nó dep lúc lag vẫn nhận dc, liệu tớ mail cho nó có llấy lại dc ko cậu
Edit tớ nhận dc rồi, gần tiếng mới nhận dc

cho hỏi Ex STR sang BTC sàn nào nhanh và phí ít nhất vậy
cái cái EX đợi cả ngày chưa về

tại mình lỡ vào acc claim rồi :eek:, ko dep lại biếu mấy ông hacker, thằng bạn tớ nó dep lúc lag vẫn nhận dc, liệu tớ mail cho nó có llấy lại dc ko cậu
Edit tớ nhận dc rồi, gần tiếng mới nhận dc

Đợi tối đi bạn. Giờ này nó ko giải quyết được đâu. Tối rồi tiền tự về thôi.

Đợi tối đi bạn. Giờ này nó ko giải quyết được đâu. Tối rồi tiền tự về thôi.
em vừa ấn claim =.= thấy nó lâu quá ấn F5 vào thấy vẫn 0 str mặc dù nó đã xác nhận mọi thứ từ fb đến mail rồi =.= thế có ngĩa là em mất trắng đúng ko bác

em vừa ấn claim =.= thấy nó lâu quá ấn F5 vào thấy vẫn 0 str mặc dù nó đã xác nhận mọi thứ từ fb đến mail rồi =.= thế có ngĩa là em mất trắng đúng ko bác
Trừ khi bị lộ mật khẩu để kẻ khác nẫng tay trên thôi chứ còn cơm chưa an thì gạo vẫn còn đó.

may bac kiem gium em cai bai viet doi stellar ra bitcoin E dc k cam on :( kiem nay gio k thay
Vào topic này rồi còn hỏi gì nữa. Không chịu khó tìm còn hỏi linh tinh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back