Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Thế nào rồi, các bác thưởng thức thành quả chưa zday

Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bạn hiểu ra chân lý rồi à.
Nên nhớ là phải chia tiền ra nhiều cục. Mua xong mà nó xuống thì chờ và mua tiếp, xuống nữa thì mua tiếp (nếu nó xuống nhanh)
nãy giờ mình lướt được 1 tẹo. mỗi lần 500 ( do ít vốn). 2 bên mua và bán đang giằng xé, vui quá.
Mình hiểu dc chút ít.
Nhưng vẫn đề quan trọng thì vẫn ko hiểu được. đó chính là phân biệt giữa hư hư thực thực. Dễ bị dụ quá

banbtce

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Bạn hiểu ra chân lý rồi à.
Nên nhớ là phải chia tiền ra nhiều cục. Mua xong mà nó xuống thì chờ và mua tiếp, xuống nữa thì mua tiếp (nếu nó xuống nhanh)
Em treo giá LTCD giá 112. Thế ổn k bác. Hay chơi lướt sóng tốt hơn. Lúc nãy em mua 9xx rồi.

prog2010

Junior
Reactions
41
MR
0.000
nãy giờ mình lướt được 1 tẹo. mỗi lần 500 ( do ít vốn). 2 bên mua và bán đang giằng xé, vui quá.
Mình hiểu dc chút ít.
Nhưng vẫn đề quan trọng thì vẫn ko hiểu được. đó chính là phân biệt giữa hư hư thực thực. Dễ bị dụ quá
Cái này phải có xíu linh cảm nữa.
Sẽ có lúc bạn cảm thấy ghê ghê, đừng có override cảm giác đó, nếu cố sẽ mất nhiều lắm.

Mình hiểu dc chút ít.
Đừng để nó dụ đi đến những nơi tối tăm là được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week