Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
sao thế cậu?
Năm thì mười họa mới comment, có ai biết bạn mua bao giờ ở đâu đâu mà vào than thở chứ.

Mình chỉ tập trung vào group nhiều hơn và trên này chỉ những thông tin thông thường nhất thôi.

Năm thì mười họa mới comment, có ai biết bạn mua bao giờ ở đâu đâu mà vào than thở chứ.

Mình chỉ tập trung vào group nhiều hơn và trên này chỉ những thông tin thông thường nhất thôi.
may thang scam kieu nay thi ben bittrex thuong no co xu li j ko thim

có lẽ cậu hiểu nhầm ý mình :)

cần thiết lập 1 group face đi bác, mà sau vụ này cũng bay 1 lượng lớn nhà đầu tư" phong trào "
may thang scam kieu nay thi ben bittrex thuong no co xu li j ko thim
không mà bản chất việc ico coin của hầu hết các coin đều để scam mà chứ nó hơi đâu mà đi làm từ thiên cho các nhà đầu tư

Bác langtu_online ấm vụ capt rồi nhá

A có group cho e tham gia với :)

bro @langtu_luotweb ôm có nhiều không mình ôm từ lúc 2k5 sau vài tuần down h mấy lên nhưng 2 lần trc khi bước qua giai đoạn mới giá capt đều giảm do dev team ko tác động vào giá cả hay truyền thông ko biết lần này thế nào

Có gr rồi ah anh ??? đọc inbox dùm em với

Bác cho em xin slot vào group với ạ.. :X

Bác langtu_online ấm vụ capt rồi nhá

a cứ đùa thằng e, e chỉ giữ chưa bằng 0.1 số a giữ...>.< , mà e _luotweb chuk ko _online a ơi, như này nè

Ps: có 1 coin tính hỏi a mà chưa dám để xem tí nữa đã, yh dưới chữ ký a pm dc ko ạ:)

bro @langtu_luotweb ôm có nhiều không mình ôm từ lúc 2k5 sau vài tuần down h mấy lên nhưng 2 lần trc khi bước qua giai đoạn mới giá capt đều giảm do dev team ko tác động vào giá cả hay truyền thông ko biết lần này thế nào

ôm thêm vài k chuk mấy, sell ra thì nhỏ vài trăm cầm chưg, ko bít mình có liều ko chuk h mình chưa có cảm giác phải đẩy:( (ý cá nhân nhá)

Ps: còn ít k nó chưa chiu pay mà còn nửa ngày nữa là xog phim, chắc nó đút lò số coin đó của e r:mad:

Đúng vậy Xbot bây giờ là thời điểm bắt đầu thôi. Hãy ngóng chờ tương lai của nó. Sự giảm giá bây giờ chỉ là tạm thời
STR tình hình sẽ thế nào bác? giải thích giúp mình tại sao nó tăng luôn đi :D

chỉ xin 1 cái group fb để học tập hóng hớt ạ :d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00