Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có hơn 400000 LSD được bơm vào thị trường vào rạng sáng hôm qua làm cho nó bị dump. Mà lúc đó thì chúng ta đang còn say sưa giấc nồng. Vấn đề ở chổ tại sao lại mọc ra hơn 400000LSD này, theo tính toán dựa trên cơ sở của nó thì đúng ra đến bây giờ chỉ mới có chưa đầy 280 000 LSD mà thôi.

Chúng ta đã bị cướp mất tiền.

Mình chỉ ham đánh giá giá trị, con số mà quên đi cái nguồn gốc của nó. Đáng lý ra mình phải nhìn thấy điều đó trước. Hic hic lỗi tại tui.
Xin lỗi mọi người vì bị cướp tiền oan. Chúng ta bị cướp bằng 1 thủ thuật hidden block.

P/s các bác cứ xác định bị cướp đi, chốt mất tiền ngang con số đó. Đừng bán ngay giá này cứ hãy chờ vài ngày nữa xem sao, giảm thiệt hại nhiều chừng nào tốt chừng đó.
Nhưng nó bỏ tiền ra để làm gì vậy anh ????????? Nó ko muốn lấy lại sao ???

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
xbot giờ đầu cơ là đẹp.Ai ôm boom với tui hôn :D
Đúng vậy Xbot bây giờ là thời điểm bắt đầu thôi. Hãy ngóng chờ tương lai của nó. Sự giảm giá bây giờ chỉ là tạm thời

Reactions
717
MR
1.616
Có hơn 400000 LSD được bơm vào thị trường vào rạng sáng hôm qua làm cho nó bị dump. Mà lúc đó thì chúng ta đang còn say sưa giấc nồng. Vấn đề ở chổ tại sao lại mọc ra hơn 400000LSD này, theo tính toán dựa trên cơ sở của nó thì đúng ra đến bây giờ chỉ mới có chưa đầy 280 000 LSD mà thôi.

Chúng ta đã bị cướp mất tiền.

Mình chỉ ham đánh giá giá trị, con số mà quên đi cái nguồn gốc của nó. Đáng lý ra mình phải nhìn thấy điều đó trước. Hic hic lỗi tại tui.
Xin lỗi mọi người vì bị cướp tiền oan. Chúng ta bị cướp bằng 1 thủ thuật hidden block.

P/s các bác cứ xác định bị cướp đi, chốt mất tiền ngang con số đó. Đừng bán ngay giá này cứ hãy chờ vài ngày nữa xem sao, giảm thiệt hại nhiều chừng nào tốt chừng đó.

hix vậy là thằng dev nó đào trc hả a :(

TranDo

Junior
Reactions
49
MR
0.000
tiền bị mắc ở thằng xbot. đêm qua tính theo các bác..cơ mà mắc đi ngủ sớm :D . sáng dậy thấy còn 10k , giờ thù 4xxx . tuy k tham gia, nhưng cũng có chút phần nào kinh nghiệm :p

Dựa theo thông số, thông tin, tất cả khía cạnh từ khâu sản xuất, đầu tư đều tốt. Do đó nó được cộng đồng đánh giá cao về lợi nhuận sẽ thu được sau này. Có lúc nó đã đạt hơn 1500 người cùng tham gia cày cuốc (cày cũng là 1 cách đầu tư). Dô đó mọi người đều kỳ vọng giá sẽ lên cao một cách tự nhiên. Có lúc lên hơn 50k.

Bây giờ chỉ hi vọng nhóm đã nhận pump nó sẽ thực hiện cuộc pump đã bị lỡ.

Còn về phần anh em chúng ta và tui. Chúng ta đã vi phạm 1 sai lầm chết người đó là quên đi nguồn gốc của coin, nguồn gốc của DEV. Chẳng biết ai che mắt che mũi mình thế nào mà mình lại bỏ sót đặc điểm quan trọng ấy.

tiền bị mắc ở thằng xbot. đêm qua tính theo các bác..cơ mà mắc đi ngủ sớm :D . sáng dậy thấy còn 10k , giờ thù 4xxx . tuy k tham gia, nhưng cũng có chút phần nào kinh nghiệm :p
Hôm qua có nhắn một loạt các bác ở yahoo là đặt mua xbot qua đêm giá dưới 10x trên 9x. Nhưng chẳng ai trúng cả vì giá nó ko xuống mức đó.

mình thức trắng đêm nge nhạc ngó nghiêng nó nè, nếu thực là bị dev scam thật thì thật khó đỡ, thằng Dev này rất cao tay pump lên cực cao đều đặn và trong khoảng thời gian đủ dài để lấy lòng tin 1 cơ số người trog đó có ..e(nhưg e tay bé chỉ dám hốt ở 2xk, vs 18k), lúc trc 4h sáng nó vẫn còn hứng lắm, nháy mắt 1 bài hát quay qua là tụt ngay và sâu, cuk tưởng đó là đội dumper làm giá :( của caesar trả lại cho caesar 1 ít vậy:mad:

anhbro

Verified
Reactions
168
MR
0.004
$1,500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thằng dev nó bảo rồi, tuần tới sẽ có trên weibo,nên coin này se lên nhẹ rồi bị dump thảm nữa, :D, coin rớt giá thảm mà vẫn nằm page 1 3 ngày này thì chắc còn rất nhìu ng quan tâm :D

Ichipmmo

Junior
Reactions
8
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
LSD lại bị dump vào lúc 3h sáng, lúc chúng ta đang ngủ. Chưa hiểu chuyện gì đã xảy ra. Tổng LSD bị dump hơn 300000 LSD con số quả thực là lớn so với số LSD đào được.
Các bạn hãy bình tĩnh xem chuyện gì xảy ra.
trên bitcointalk mọi người đều nghĩ là đều scam, mình cũng nghĩ vậy, hoặc là dev scam hoặc mining có bug, mọi người điều tra thì có 1 giao dịch 250919.93480322 coin :(

Dường như DEV scam lúc chúng a đang ngủ. Cái này nằm ngoài dự liệu của mình.

Bạn nào bị thua lỗ vì đọc review về coin đó của mình thì mình xin lỗi và hứa lần sau ko tái phạm.
Bạn nào đã yh với mình thì chắc là không hoặc chỉ có thiệt hại ít hơn vì hầu hết mình đều khuyên ko ôm coin này mà chỉ trade. Thậm chí ko đặt mua qua đêm hoặc nếu có ôm thì chỉ chờ tối đa tới 19/9.

Dump do dev scam thì ko tài nào đỡ được và cực hiếm khi phục hồi được (trừ trường hợp AC, được chuyển giao lại cho nhóm dev khác)
mình đặt mua qua đêm mua với giá thấp thôi vậy mà cũng bị dính đây, không ngờ dev scam mất dạy quá, nó tuột không phanh :(

hieutrungab

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Bác kẹo quá chân tình rồi anh em cùng bĩnh tĩnh lại chờ thời cơ khác nào.Quan trọng biết ta sai ở đâu.

Bác kẹo quá chân tình rồi anh em cùng bĩnh tĩnh lại chờ thời cơ khác nào.Quan trọng biết ta sai ở đâu.

Chúng ta ( mà không, tại tui) quên nguồn gốc của con đó. Mà hầu như tất cả mọi người cũng đều quên. Thật là đắng lòng.

Mình sẽ vực lại bằng cơ hội khác vậy.

Chúng ta ( mà không, tại tui) quên nguồn gốc của con đó. Mà hầu như tất cả mọi người cũng đều quên. Thật là đắng lòng.

Mình sẽ vực lại bằng cơ hội khác vậy.

hix, vô hình chung h e cũng là người có lỗi vì đã hỏi về LSD. lấy làm tiếc cho ae đã ôm nó ở rate cao:(

hix, vô hình chung h e cũng là người có lỗi vì đã hỏi về LSD. lấy làm tiếc cho ae đã ôm nó ở rate cao:(
mình lại càng mắc cười....lấy trứng chọi đá, càng giảm càng mua, thi tới cùng.........này thì thi...cười ra nước mắt luôn.
NHưng không chùng bước.
Còn lại 0.1BTC cuối cùng. Đi lên từ nó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden