Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
cung đang mún vào gruop ngóng STR đay ko có kjnh nghiem ko dám trade bừa :rolleyes:

tình hình hiện tại là cần lắm 1 group để canh rate, chứ canh solo thức đêm canh ngày mệt vật vã ra... em định 800 là xả đi hết rồi về cuộc sống bình thường :3

Nó tăng thì cứ ôm đi khi nào đứt phanh bán liền cũng lời mà
quan trọng không biết khi nao nó đứt thật, nó giả đứt, hay nó tạm thời đứt...hehehe

ae nào ôm capt chú ý khác 2 lần trc lần này dev team của nó có tác động truyền thông "‪#‎CAPTcoin‬ has seen an increase of 400% in volume and 80% in price in 24h! Distribution is about to end and the real journey just begins." ko biết thật giả thế nào nhưng mà cộng đồng captcoin rất đông và hung hãn dự là chưa ai pump đã tự đạp nhau để tăng giá

ae nào ôm capt chú ý khác 2 lần trc lần này dev team của nó có tác động truyền thông "‪#‎CAPTcoin‬ has seen an increase of 400% in volume and 80% in price in 24h! Distribution is about to end and the real journey just begins." ko biết thật giả thế nào nhưng mà cộng đồng captcoin rất đông và hung hãn dự là chưa ai pump đã tự đạp nhau để tăng giá

trong danh sách mình đầu tư thì capt coin đc xếp vào nhóm red arlet. Vắng mợ thì chợ vẫn đông bỏ đi 1 coin thì đã sao :D

@candylop bác xem STR sao chứ lên ko phanh thế.bác dự nó lên đến mức nào cho ae 4rum còn biết mà bán :rolleyes:

Haha có chuyện lên không phanh nữa. Mình dự đoán nó lên 600 trong vòng 10 ngày đến 2 tuần thế mà nó lên sớm hơn mình dự định.
Nó đã lên tới mức nó cần lên rồi, mức này có lẽ là mức tạm ổn định. Rất khó nói chính xác được STR sẽ lên giá ở mức nào trong khoảng thời gian bao lâu nữa.
Mình nghĩ nó sẽ không vượt qua mức 700 sat trong thời gian ít nhất 1 tuần tới.

Vài ngày nữa mình sẽ nói rõ hơn về chuyện này để cho các bạn tham khảo thêm.

Haha có chuyện lên không phanh nữa. Mình dự đoán nó lên 600 trong vòng 10 ngày đến 2 tuần thế mà nó lên sớm hơn mình dự định.
Nó đã lên tới mức nó cần lên rồi, mức này có lẽ là mức tạm ổn định. Rất khó nói chính xác được STR sẽ lên giá ở mức nào trong khoảng thời gian bao lâu nữa.
Mình nghĩ nó sẽ không vượt qua mức 700 sat trong thời gian ít nhất 1 tuần tới.

Vài ngày nữa mình sẽ nói rõ hơn về chuyện này để cho các bạn tham khảo thêm.
Dự vượt qua 700 thì bác ôm 650 là có lời :D.Có gì đổ thừa bác kẹo dự bậy :p

Dự vượt qua 700 thì bác ôm 650 là có lời :D.Có gì đổ thừa bác kẹo dự bậy :p
Giai đoạn này nó tăng giá chậm lại. Mình chưa rãnh để điều tra kỹ hơn về động cơ tăng giá sau mốc 600 sat là gì. Nhưng dựa theo các yếu tố tài chính, cạnh tranh và giá trị cho tới thời điểm này thì STR chỉ có giá quanh mốc 600 sat.
Nhưng thực tế cho thấy hình như có một sự khác biệt so với "lý thuyết". Bạn vào sàn nhìn vào biểu đồ deepchart mà xem. Các mốc giá dựng đứng như chực chờ phá vỡ để lập một đỉnh cao giá mới, các mốc giá thực sự tồn tại không bền vững. Rõ ràng số coin đã được phát hành đã là hơn 1 tỷ.
Số lượng STR nằm trên ví của Justcoin (do các thành viên nạp lên) chiếm tỷ trọng nhiều nhất. Hơn 70 triệu STR.
Số lượng STR nằm trên ví của BX hơn 37 triệu.

Còn lại nằm ở các gateway khác như btc38, hitbtc, axnpro, poloniex, crypto-trade....tổng cộng của nó không bằng 2 sàn trên + lại.

Các bạn để ý tiếp ở Justcoin có chưa tới 7 triệu STR được chào bán, và BX có 3 triệu STR đang chào bán. Vậy số còn lại đâu rồi? người ta đã và sẽ làm gì với con số đó? giá cả sẽ ra sao với con số đó?

gom STR từ bây giờ !! :(

Giai đoạn này nó tăng giá chậm lại. Mình chưa rãnh để điều tra kỹ hơn về động cơ tăng giá sau mốc 600 sat là gì. Nhưng dựa theo các yếu tố tài chính, cạnh tranh và giá trị cho tới thời điểm này thì STR chỉ có giá quanh mốc 600 sat.
Nhưng thực tế cho thấy hình như có một sự khác biệt so với "lý thuyết". Bạn vào sàn nhìn vào biểu đồ deepchart mà xem. Các mốc giá dựng đứng như chực chờ phá vỡ để lập một đỉnh cao giá mới, các mốc giá thực sự tồn tại không bền vững. Rõ ràng số coin đã được phát hành đã là hơn 1 tỷ.
Số lượng STR nằm trên ví của Justcoin (do các thành viên nạp lên) chiếm tỷ trọng nhiều nhất. Hơn 70 triệu STR.
Số lượng STR nằm trên ví của BX hơn 37 triệu.

Còn lại nằm ở các gateway khác như btc38, hitbtc, axnpro, poloniex, crypto-trade....tổng cộng của nó không bằng 2 sàn trên + lại.

Các bạn để ý tiếp ở Justcoin có chưa tới 7 triệu STR được chào bán, và BX có 3 triệu STR đang chào bán. Vậy số còn lại đâu rồi? người ta đã và sẽ làm gì với con số đó? giá cả sẽ ra sao với con số đó?
số còn lại ng ta ôm ở ví người ta hết rùi ??????????????????

Xem biểu đồ và xem lại tổng số coin các bạn sẽ tự đặt ra những câu trả lời cho mình rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week