Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Xbot mới làm xong 1 chuyến. Mua từ khi trưa giá 20434 và 21203 và mới vừa bán hết ở mức giá 2369 và 24250. Giờ thì ngồi ngắm thôi. Kiếm được hơn 15% trong ngày cho tổng vốn đầu tư 0.3 btc rồi.

Hôm nay thắng 4 trận mua từ đầu tuần trước:
1. PPC lãi gần gấp đôi. Mua 15$ bán ra gần 30 $ sau đúng 1 tuần ôm hàng.
2. STR vốn 260k str trade tới trade lui 2 ngày đột biến và hôm qua và hôm nay kiếm 90% (so với BTC và 40% so với STR)
3. Trade Xbot vốn 0.3 btc kiếm hơn 15% (lãi 0.05 btc). Mua từ lúc trưa
4.BTXS tuy ko mua được đáy 6k3 và bị ứ đọng ở giá cao (do tham bán cao) nhưng cũng kiếm 0.02 btc (nếu mua được đáy thì kiếm 0.12 ngon ơ). Vốn 0.55 btc
5. SSD đã lãi 10% rồi nhưng chưa bán, giá đang bị giảm (mua 2056 sat). Nhưng nó sẽ lên lại quá 2k2 thôi.
6. Fibre mua 3k3 lúc 1h chiều đang chờ gặt. Đã có lúc giá lên 3k6 rồi nhưng khối lượng ko đủ để xả nên thôi. Vốn 0.27 btc (khả năng cũng kiếm 0.02 từ đó nữa)

Nói chung sau 1 tuần lao động vất vả, có làm có chơi có hồi hộp lo âu, có lúc hoang mang có lúc ồ yeah đắc thắng. Tháng này đã đủ chi tiêu.
Bác không thắng thì còn ai thắng :D

Thật e chỉ cần lên 5k là xã rồi. Mà thấy mấy lần vote ở fair toàn capt cũng mong có đợt pump lớn cho em nó :p.

Còn ssd thì vẫn đặt ở lệnh thấp tẹt 17xxx chờ thôi :p. Cũng ham ăn >30% thì ăn ko thì thôi chứ ăn ít ko ổn vì vốn ít ăn ít ===> bỏ sức ra phí :D
Có cái phải ăn hơn 30% có cái chỉ cần 5-10% là tuyệt rồi(khi đó hãy xem đó công sức lao động).

SSD giờ có đón thì đó ở 14k-15k thôi. thà mua giá 2k5 trong chiều hướng đi lên còn hơn mua 1k7 trong chiều đi xuống.

BC thế nào bác kẹo ơi, có ổn không bác. thấy nó down xuống rùi :(

Bác không thắng thì còn ai thắng :D
Có 1 coin thua, đã dặn lòng đừng có mơ tưởng tới vợ người ta rồi thế mà còn léng phéng. Đó là SHADE, thằng đó mình theo trong chiều hướng lên với 0.04 btc lúc giá 1k3. Thế mà giờ nó rớt về lại giá trị thật của nó rồi.

BC thế nào bác kẹo ơi, có ổn không bác. thấy nó down xuống rùi :(
BC chơi tầm giá này lời ko nhiều, hoặc có lỗ thì lỗ ít. Cho nên ko kiếm tiền từ bc trong giai đoạn này được.

Xbot mới làm xong 1 chuyến. Mua từ khi trưa giá 20434 và 21203 và mới vừa bán hết ở mức giá 2369 và 24250. Giờ thì ngồi ngắm thôi. Kiếm được hơn 15% trong ngày cho tổng vốn đầu tư 0.3 btc rồi.

Hôm nay thắng 4 trận mua từ đầu tuần trước:
1. PPC lãi gần gấp đôi. Mua 15$ bán ra gần 30 $ sau đúng 1 tuần ôm hàng.
2. STR vốn 260k str trade tới trade lui 2 ngày đột biến và hôm qua và hôm nay kiếm 90% (so với BTC và 40% so với STR)
3. Trade Xbot vốn 0.3 btc kiếm hơn 15% (lãi 0.05 btc). Mua từ lúc trưa
4.BTXS tuy ko mua được đáy 6k3 và bị ứ đọng ở giá cao (do tham bán cao) nhưng cũng kiếm 0.02 btc (nếu mua được đáy thì kiếm 0.12 ngon ơ). Vốn 0.55 btc
5. SSD đã lãi 10% rồi nhưng chưa bán, giá đang bị giảm (mua 2056 sat). Nhưng nó sẽ lên lại quá 2k2 thôi.
6. Fibre mua 3k3 lúc 1h chiều đang chờ gặt. Đã có lúc giá lên 3k6 rồi nhưng khối lượng ko đủ để xả nên thôi. Vốn 0.27 btc (khả năng cũng kiếm 0.02 từ đó nữa)

Nói chung sau 1 tuần lao động vất vả, có làm có chơi có hồi hộp lo âu, có lúc hoang mang có lúc ồ yeah đắc thắng. Tháng này đã đủ chi tiêu.
260k str ăn 90%. ôi vãi bác. bày em trade với bác, chả biết gì nên chỉ biết ngồi nhìn rate lên xuống thôi :3

đang có site connected tweeter nhận 100 doge kìa anh em , các chiến hữu cheater vô lẹ kìa :3

mạng cáp giật banh mà làm > 100 acc mới đủ 1$ mà kiếm đâu ra nhìu acc thế thôi đi coi thị trường mua bán còn ngon hơn -,-.

đang có site connected tweeter nhận 100 doge kìa anh em , các chiến hữu cheater vô lẹ kìa :3
Bác nào chơi tweet nhớ là phải veri email nhé. Cho dù acc của bạn đã tạo lâu rồi nhưng chưa active email thì nó vẫn tính là acc mới. Mình bị ăn trái đắng từ nó rồi,cãi tới cãi lui 1 hồi thì mình bị thua lý.

Bác nào chơi tweet nhớ là phải veri email nhé. Cho dù acc của bạn đã tạo lâu rồi nhưng chưa active email thì nó vẫn tính là acc mới. Mình bị ăn trái đắng từ nó rồi,cãi tới cãi lui 1 hồi thì mình bị thua lý.
acc em cheat ms lập vẫn oke và ko cần ver mail ạ , chiến lẹ y bác ơi , ms cheat đc hơn 2k doge bùi ngùi có 12k ăn sáng :3

Có 1 coin thua, đã dặn lòng đừng có mơ tưởng tới vợ người ta rồi thế mà còn léng phéng. Đó là SHADE, thằng đó mình theo trong chiều hướng lên với 0.04 btc lúc giá 1k3. Thế mà giờ nó rớt về lại giá trị thật của nó rồi.
Tiền vào thì nhiều, ra thì ít :p mai cho em vào group nha :)

đặt mua kore rate 0.00020 mà low nó 0.000205 nhọ vải :mad:
Bác đặt mua được thì bán liền lấy btc bỏ túi. Còn nếu ko mua được mà để qua đêm thì đừng để giá cũ mà tụt lui đặt giá 1k4-1k5 thôi.

cho e hỏi str còn tăng đc nữa k và mất bao lâu, mới hôm kia lên rate 1k 3,2$ xong lại giảm thấp còn 2,5$. H thì lại lên 3$ r o_O

cho e hỏi str còn tăng đc nữa k và mất bao lâu, mới hôm kia lên rate 1k 3,2$ xong lại giảm thấp còn 2,5$. H thì lại lên 3$ r o_O
Có lên có xuống, bạn đọc lại mấy bài trước đi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week