Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
bác kẹo đừng nói nửa đùa nửa thật như thế nữa, mấy bạn đang ôm sợ bây giờ :D
Mình đã nói mấy ngày trước rồi. Hôm qua cũng có nhắc lại.
Mua buổi ngày (sáng) bán buổi chiều (tối).
Mỗi lần mua thì phải tính biên độ mà mua vào.

Bạn cứ lấy biểu đồ ra mà xem có đúng vậy ko?

Tối qua có ai trúng BTC lúc mua 408 bán 430 ko nhỉ ( nó chỉ lên 429 ở btc-e thôi hic hic). Kiếm 12$/btc ngon ơ.

CEX ăn theo "cổ tức" mà.
Vâng, đúng ạ, nhưng có vụ sập sàn vãi quá. :v. Bác tìm lại dùm em cái bài bác viết với bác :v

đau tim với mấy em này, ôm không nổi bán lúc rate 42 giờ lên 62 ngồi méo mỏ :(
Tự dưng Stellar cho không cả mấy chục triệu bạc thế còn chưa hài lòng hả bác.

đau tim với mấy em này, ôm không nổi bán lúc rate 42 giờ lên 62 ngồi méo mỏ :(
Nhiều lúc thấy các bác cứ than thở ăn non, em chả hiểu. Em bỏ tiền túi đổ vào sàn mà còn mất ầm ầm đây này. Đây nó đã cho 1 lại muốn 2. Có bác tạo cả trăm nghìn acc stellar để cheat nó, xong lại đi chửi mấy thằng hack. Thật là...

Vâng, đúng ạ, nhưng có vụ sập sàn vãi quá. :v. Bác tìm lại dùm em cái bài bác viết với bác :v
Ko phải là bài viết, mà là 1 đoạn bàn luận có phân tích về điều này. Lúc đó hình như nói trong topic bán hay kêu gọi đầu tư CEX của bác nào đó. Mình cũng tế nhị để họ còn làm ăn lúc đó nữa.

Ko phải là bài viết, mà là 1 đoạn bàn luận có phân tích về điều này. Lúc đó hình như nói trong topic bán hay kêu gọi đầu tư CEX của bác nào đó. Mình cũng tế nhị để họ còn làm ăn lúc đó nữa.
em xin cái nhận định về ltc với ạ

Mình đã nói mấy ngày trước rồi. Hôm qua cũng có nhắc lại.
Mua buổi ngày (sáng) bán buổi chiều (tối).
Mỗi lần mua thì phải tính biên độ mà mua vào.

Bạn cứ lấy biểu đồ ra mà xem có đúng vậy ko?
chính xác là mua lúc giá thấp rồi thấy lúc nào có lãi bán luôn, chứ sáng chiều có liên quan gì đâu, mấy ai ôm thì xác định đi

Btc 422$

Mong Bác thông não cho em phát ạ

nhìn đi, ngày đầu tiên thấy coin mới nhiều người bỏ btc vào trade biên độ nó lên tới > 100 btc gì đó, và sau đó họ thấy coin này ít người có vì nó chỉ bỏ tiền btc deposit vào mới nhận đc coin nên sự giao dịch không nhiều họ thấy nếu cứ như này có kiếm thì cũng ko đc bao nhiêu, họ bắt đầu bán xbot lấy btc để chuyển sang dạng coin khác làm giá giảm đột ngột, nó tăng đợt 2 cũng chỉ do 1 nhóm làm giá để xả hết thôi, chứ bản chất rate nó khi mới dep vào có khoảng 9 tới 10k.
hiện lại số lượng biên độ còn 9 btc tức là giảm đi rất nhiều, nếu cứ đà này coin này sẽ vô giá trị, nếu bạn để ý thì rất nhiều coin bị tình trạng tương tự

có thằng admin là sướng thôi, ôm 1 lúc đc tiền deposit 90 btc https://socialxbot.com/ico , vậy là nó có lãi rồi, giờ coin làm sao thì nó cũng chẳng mất gì

nhìn đi, ngày đầu tiên thấy coin mới nhiều người bỏ btc vào trade biên độ nó lên tới > 100 btc gì đó, và sau đó họ thấy coin này ít người có vì nó chỉ bỏ tiền btc deposit vào mới nhận đc coin nên sự giao dịch không nhiều họ thấy nếu cứ như này có kiếm thì cũng ko đc bao nhiêu, họ bắt đầu bán xbot lấy btc để chuyển sang dạng coin khác làm giá giảm đột ngột, nó tăng đợt 2 cũng chỉ do 1 nhóm làm giá để xả hết thôi, chứ bản chất rate nó khi mới dep vào có khoảng 9 tới 10k.
hiện lại số lượng biên độ còn 9 btc tức là giảm đi rất nhiều, nếu cứ đà này coin này sẽ vô giá trị, nếu bạn để ý thì rất nhiều coin bị tình trạng tương tự

có thằng admin là sướng thôi, ôm 1 lúc đc tiền deposit 90 btc https://socialxbot.com/ico , vậy là nó có lãi rồi, giờ coin làm sao thì nó cũng chẳng mất gì

vậy là hiểu rồi các bác ạ. thôi em xả đây thà lỗ ít chứ ko mai mốt nó die là mất trắng luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week