Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Fibre lên tới 54k với vol gần 1.5 BTC có ai trúng coin đó ko vậy.

đã xả hết STR rate 80k :rolleyes:
Tại sao ko xả khi nó đạt mốc 1000 sat ( 89k vnđ)

Fibre lên tới 54k với vol gần 1.5 BTC có ai trúng coin đó ko vậy.

Tại sao ko xả khi nó đạt mốc 1000 sat ( 89k vnđ)
em bán cho thương giá mà.họ phải lãi chứ.mà thôi của trên trời ấy mà.chia sẻ mỗi ng tí.dc con iphone + 1 đống quần áo là vui rồi

Coi bộ coin chết Fibre hôm nay vui đây

em bán cho thương giá mà.họ phải lãi chứ.mà thôi của trên trời ấy mà.chia sẻ mỗi ng tí.dc con iphone + 1 đống quần áo là vui rồi
ip 6 hả :eek::eek::eek:

bác ơi, bọn qbk với xmr có khả năng nên lại ko. e đang có ít btc bên polo định ôm nốt :D

ko auto được hay sao mà các bác , có captcha mà ,
mà nó bắt đầu fix lại rồi hay sao , reg hơc chục acc thì lỗi registration erros , mấy hôm trước tắt modem bật lại thì được sao h tắt 2 lần rồi vẫn ko được nhỉ :confused:

ko auto được hay sao mà các bác , có captcha mà ,
mà nó bắt đầu fix lại rồi hay sao , reg hơc chục acc thì lỗi registration erros , mấy hôm trước tắt modem bật lại thì được sao h tắt 2 lần rồi vẫn ko được nhỉ :confused:
có auto captcha mà cậu, mấy bữa nay server nó lỗi, đăng nhập lúc đc lúc ko, còn reg thì thôi chịu :confused:

em vẫn reg được bác ạ , ko reg được là do mạng chậm mình chứ ko phải tại nó , lâu hơn chút thôi
nản thật , facebook 10 nick thì check point , h str reg tầm 10 nick cũng lỗi , tắt modem bật lại 2lần cũng ko dc :rolleyes:
làm sao h các bác nhỉ

STR still hit 1000 on justcoin and 1100 on polo. Please keep your eyes.

tại cậu chưa xài lên ko biết thôi, trên 4rum người ta xài ầm àm...chỉ là mua captcha về tích hợp với tụt..là tự reg, tự captcha thôi.chả phải động j cả.
Chỉ áp dụng cho stellar thôi à bác? Các host khác đc không? Em đang có chiến dịch khác :D

Chỉ áp dụng cho stellar thôi à bác? Các host khác đc không? Em đang có chiến dịch khác :D
tất nhiên là hỗ trợ captcha nhiều site rồi..nó cững tương tự...như pix,mega...nhờ người gõ captcha thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week