Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
Tư Mã Ý chỉ ngồi câu cá, chăn ngựa nhưng biết bụng Tào Tháo, giúp Tào Phi lên kế nghiệp. Ông ta cực kỳ nhẫn nhịn, nhẫn nhục, kiên trì nhất. Ông ta xây dựng 1 kế hoạch dài 20 năm để lật đổ nhà họ Tào, một cuộc đảo chính ít đổ máu. Nói chuyện tam quốc cho vui thôi nhưng các bạn nghiền ngẫm sẽ thấy hợp lý trong việc trade coin đó.

Phim Tam Quốc Chí mình xem ko dưới 50 lần, đọc truyện không dưới 100 lần. Hồi đó nhớ tất cả các nhân vật, giờ lâu rồi cơm áo gạo tiền nên quên nhiều. Hic hic
Em thì cũng ko tới nhiều lần như rứa , có điều đợt học văn học trung quốc thì tác phẩm ni chắc em dạy lại cô lun cũng dc :D:D:D

Lại 1 câu hỏi khó. Nhưng câu hỏi này mình trả lời được.
1. Mua facebook ở ông chủ facebook hoặc người bán facebook account.
2. Giá cả hiện nay cho 1 facebook giá giao động từ 3k vnđ cho đến 2 tỷ vnđ.

Lại 1 câu hỏi khó. Nhưng câu hỏi này mình trả lời được.
1. Mua facebook ở ông chủ facebook hoặc người bán facebook account.
2. Giá cả hiện nay cho 1 facebook giá giao động từ 3k vnđ cho đến 2 tỷ vnđ.
@Mark Zuckerberg

Bọn Tây nó có nền tảng khoa học, một xã hội phát triển và cách tư duy của họ dựa trên nền tảng đó. Do đó mình học và bắt chước làm theo 1 khuôn thì tuyệt đối ko bao giờ đúng cả. Mình ở phương Đông, mình có những triết lý phương Đông riêng biệt mà bọn Tây ko có và ko thể hiểu được và làm theo mình được.
Sau này VN có 1 đội ngũ trader hùng mạnh thì bọn Tây cũng sẽ về học hỏi chúng ta thôi.
Bác nhận định giúp em LTCDvới

hi tất cả ae.vào tài khoản hok có nhận lại str như cũ đâu pác kẹo ơi..ae có ai nhận str được hok:(

Tư Mã Ý chỉ ngồi câu cá, chăn ngựa nhưng biết bụng Tào Tháo, giúp Tào Phi lên kế nghiệp. Ông ta cực kỳ nhẫn nhịn, nhẫn nhục, kiên trì nhất. Ông ta xây dựng 1 kế hoạch dài 20 năm để lật đổ nhà họ Tào, một cuộc đảo chính ít đổ máu. Nói chuyện tam quốc cho vui thôi nhưng các bạn nghiền ngẫm sẽ thấy hợp lý trong việc trade coin đó.

Phim Tam Quốc Chí mình xem ko dưới 50 lần, đọc truyện không dưới 100 lần. Hồi đó nhớ tất cả các nhân vật, giờ lâu rồi cơm áo gạo tiền nên quên nhiều. Hic hic
Không lẽ mình cứ ngồi ăn stake và chờ đợi fail coin lên giá ah :D
Đùa thôi chứ cũng thấm câu trước khi tiến thì phải có đường lùi (exit strategy).

p/s: stellar chưa fix thì ko chơi :D

XBOT vẫn giữ phong độ. sáng nắng chiều mưa ko thay đổi. Ai mà trade XBOT hợp lý theo cẩm nang thì ngày nào cũng có tiền đi chợ cả. Tuy ko làm giàu được trong khoảng biên độ 10-20% với vol trong khoảng tăng giá trung bình 0.5BTC/ngày nhưng đó là 1 coin tốt. Tốt nhất trong suốt 2 tuần nay.

XBOT vẫn giữ phong độ. sáng nắng chiều mưa ko thay đổi. Ai mà trade XBOT hợp lý theo cẩm nang thì ngày nào cũng có tiền đi chợ cả. Tuy ko làm giàu được trong khoảng biên độ 10-20% với vol trong khoảng tăng giá trung bình 0.5BTC/ngày nhưng đó là 1 coin tốt. Tốt nhất trong suốt 2 tuần nay.
E Kiên trì với thằng BC vậy :)

vốn của em quá quá ít, lỡ chớn vô thằng SSD quá nhiều, lần sau em xin chừa :( . còn tí vốn sáng giờ làm vài chuyến xbot này cũng đỡ tủi anh ạ :D

bác lập group chưa bác ơi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week