Ask [STELLAR] - Hỏi đáp hỗ trợ các bạn chơi Stellar

Status
Not open for further replies.
dev có nói gì đâu chả biết lên nổi 8$ không :)
Của mr DEV ko phải của mình tiếng anh bẻ đôi chữ ko biết hic.
On opening day your coins are worth minimum $8 usd at HWC

As we progress, we will announce other dates and events.

Đọc kỹ bạn sẽ thấy 8$.Nếu ko thấy mình vào comment 8$ coi như lời xin lỗi :p
Thánh phán bừa.
Ai đã có lãi rùi thì đây là lúc dừng lại. Mình lướt 10 phút kiếm 0.05 BTC rùi. Đừng có ôm thêm nữa. Quả Bom này ngày càng to. Nó nổ thì banh xác. Vấn đề phải biết kìm chế lòng tham.

sao bằng mình đc, xbot nó lột sạch tiền rồi, thằng dev scam, tại nghe câu xúi dại, xbot lên 50 100k đó, tôi mất thì tôi nói đó, cay thì phải nói, người ngoài chưa mất thì chưa hiểu đc
người khác cho nhận định của họ , quyết định là ở thím, trách thì tự trách mình thôi :oops:

người khác cho nhận định của họ , quyết định là ở thím, trách thì tự trách mình thôi :oops:
nói chung nó qua rồi thì kê, nhưng cứ mỗi lần nghĩ tới là ruột đau như cắt, tiếc tiền vkl, cả tháng nay ngày nào cũng vào, hóng xbot, nó làm mình ko thể vui đc, dkm vậy ai chả cay

Thánh phán bừa.
Ai đã có lãi rùi thì đây là lúc dừng lại. Mình lướt 10 phút kiếm 0.05 BTC rùi. Đừng có ôm thêm nữa. Quả Bom này ngày càng to. Nó nổ thì banh xác. Vấn đề phải biết kìm chế lòng tham.
Mình nói lại lời của Dev,ko dám tự phán nhe.Page https://bitcointalk.org/index.php?topic=661885.2940 .Mình ko có khả năng trader giống bạn ngậm ngùi ôm vậy,lơi ăn lỗ chịu thôi.

Mình chỉ đưa thông tin.Lọc thông tin lại là quyền mỗi người.

mua có 0.02 btc thôi mà. được thì ăn ko cũng chả mất là bao

giờ bán là trầy mặt lun , em xác định rồi , chết thì ôm theo 2 idol đó chết lun :rolleyes:
Hì. Ôm coin là ôm rác và chết trong hố rác là cái chết vô cùng lãng xẹt. Xác định lỗ rùi thì cắt lỗ đi. Chứ còn cứ cố ôm rùi chết cùng nó thì quẩ thật là chả có gì hay ho
nói chung nó qua rồi thì kê, nhưng cứ mỗi lần nghĩ tới là ruột đau như cắt, tiếc tiền vkl, cả tháng nay ngày nào cũng vào, hóng xbot, nó làm mình ko thể vui đc, dkm vậy ai chả cay
Tự làm tự chịu. Tiền của mình mà để cho người khác điều khiển. Lãi thì tâng người ta lên mây xanh. Lỗ thì chửi người ta không ra gì.
Mình nói lại lời của Dev,ko dám tự phán nhe.Page https://bitcointalk.org/index.php?topic=661885.2940 .Mình ko có khả năng trader giống bạn ngậm ngùi ôm vậy,lơi ăn lỗ chịu thôi.

Mình chỉ đưa thông tin.Lọc thông tin lại là quyền mỗi người.
Coin nào ra đời thì dev nó cũng tâng lên may xanh thì mới có người đào và mua chứ. 1 Coin chả có tương lai thì ai trade đâu. Mà tương lai thì chả biết được đường nào mà lần

Các cậu có ai chơi sàn bittrex bị thế này ko, nếu ai bị đã fix dc thì chỉ dùm mình với. Cứ vào trade là nó hiện cái bảng che hết màn hình ko làm ăn dc gì, hic

Bị "ngón tay mập" :( (sao nó ko cho ghi giá = satoshi luôn)
Dù sao cũng quay đc 25%, nếu ko bị thì 30.

Last edited:
À quên, trước giờ mính bán xong coin gì là coin đó tăng giá, để tối nay bán tí xem có ứng nghiệm lại nữa không :p

Mình mới bắt đầu trade coin từ ngày bắt đầu chơi cointellect (cái mà cậu gạch đá tơi bời ý :D). Cũng nhờ nó mà mình kiếm đc ít vốn và bắt đầu trade.
Mình chơi Solo và chỉ thích lướt sóng. Lãi ít nhưng luôn chốt lãi trong ngày đc. Mình ko vào nhóm cậu vì tự mình có định hướng đầu tư riêng của mình.

P/S: Theo quan điểm của mình thì mọi coin đều vô giá trị trừ BTC. Thế nên nếu có ôm thì tốt nhất là ôm BTC. Mình ko ôm 1 con nào quá 24h :D
Ngoài stellar nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week