Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

ex từ str bx sang btc cũng trong bx mà 1h rồi k thất vào ví btc .dcm làm ăn chậm chạp quá :eek:

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :D
các bác vào thử đi, e vào 5 acc thì 3 acc được 3k5, 2 acc được 1k :D
chắc nó bonus trở lại rùi :D
cố log gần 100 acc bán ngay thui, giá cao quá :D

bác này .....làm náo động cả 4 rum ..........post cái proof đi cha nội ....

0.024 bác rút về fee 0.002 uổng quá , sao ko rút thẳng về btc-e cho lẹ luôn :D
bác chỉ mình cách rút ra tiền ngân hàng với... mình ko biết làm sao chuyển qua site btc-e cả... hiện đang có 0.26 btc bên justcoin

10k ý bác là sao? Mình thấy giá này cao rồi, đừng tham nữa, tham nữa nó tuột thì khóc tiếng miên

chả có gì là ko thể xảy ra cả bồ ợ, nó từng lên cả 40000 thì lên lại cũng đâu phải là ko khả thi nhỉ :p

bác chỉ mình cách rút ra tiền ngân hàng với... mình ko biết làm sao chuyển qua site btc-e cả... hiện đang có 0.26 btc bên justcoin
Cách tốt nhất là bạn nên bán lại BTC đó cho ai có nhu cầu, vì btc-e muốn withdraw về các bank thì phải đợi 3 ngày sau khi kích hoạt mail (đối với tài khoản btc-e mới nhé). Nếu cần tiền gấp luôn thì có thể sang lại cho mình :D

chả có gì là ko thể xảy ra cả bồ ợ, nó từng lên cả 40000 thì lên lại cũng đâu phải là ko khả thi nhỉ :p
Cho xin cái dẫn chứng 40k satoshi đi, mình nhớ có 2k thôi

vừa dep vào 3 lần, lần cuối 850 ko thấy lên :eek:, hôm trước thấy nó hướng dẫn gửi lấy lại STR bị mất mà h tìm hoài ko thấy, bác nào biết chỉ mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week