Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :D
các bác vào thử đi, e vào 5 acc thì 3 acc được 3k5, 2 acc được 1k :D
chắc nó bonus trở lại rùi :D
cố log gần 100 acc bán ngay thui, giá cao quá :D
dm xạo l

40000sha thì lúc đó lượng coin STR trên thị trường có bao nhiu đâu bạn :D nó chưa xuống 1 shatoshi là còn may rồi :p:p:p:p

mình đang đặt rate 4 satoshi hốt vào đây, 1 satoshi thì càng vui, chỉ tiếc khó... mà lúc 40K thì khối lượng GD đã tầm chục củ r, khác j h đâu. đầu nậu nó chưa xả mà, còn hơi sớm vs bể 50 tỉ :oops:

reg btc-e rồi chuyển coinbase wa đó bán-$;)
Cách tốt nhất là bạn nên bán lại BTC đó cho ai có nhu cầu, vì btc-e muốn withdraw về các bank thì phải đợi 3 ngày sau khi kích hoạt mail (đối với tài khoản btc-e mới nhé). Nếu cần tiền gấp luôn thì có thể sang lại cho mình :D
mình lập nick btc-e dc 2 ngày rồi.. str bên justcoin mình đổi ra lun thành btc hết rồi...chỉ cần chuyển btc qua đó bán là dc phải ko mấy a.lần đầu nên cũng chưa rõ lém..ai có hướng dẫn nào cho mình xin link với.. chả biết sử dụng nữa :oops:

Cho xin cái dẫn chứng 40k satoshi đi, mình nhớ có 2k thôi
ờ, đã 4-5 ngày r mà còn dẫn chứng, mình đặt rate 1 order lúc đó chỉ 4K đã khớp lệnh và ở high khi đó báo high: 0.0004 nha, chắc khi đó bạn chưa vào 4rum:rolleyes:

Có cái trang gì mà: nhập tên tài khoản stellar là nó hiện ra tổng số stellar hiện có cùng tất cả các giao dịch chuyển STR đi và về.
Ai nhớ ko cho em xin link với !

Ai chỉ mình cách gửi ticket cho bọn BX với đang withdraw BTC từ đấy về BTC -e mà không được hôm nọ gửi ticket cho nó phát là được luôn chả nhớ ấn vào phần nào rồi

Our early growth in Southeast Asia reminds us we need to focus on adding more global scope to the open source developer community and our educational outreach.
:D:D:D
chắc nó đẩy DNA về cuối queue hết cũng nên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week