Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

You can also see this presentation:

http://stacker.newsbound.com/stacks/stellar/stellar_digital_viet/public

Nice translate! Hope I can help you in my country! ty

Bạn vào Finances trên btc-e rồi xuống cuối trang có cái Transactions history. Trong đó có code bạn đã tạo
nhờ có bạn mà mình tìm lại được rồi vì nó nói mình chưa nhận được mã code nè:) vậy bây giờ mình sao chép cái phần TRONG NGOẶC KÉP PHẢI KHÔNG BẠN

Mấy bác cho mình hỏi, vì mình đăng nhập nhiều cái fb trên máy , giờ mỗi lần login acc mới thì nó bị block fb luôn, có bác nào bị vậy không ? có cách gì giải quyết được không ?

nhờ có bạn mà mình tìm lại được rồi vì nó nói mình chưa nhận được mã code nè:) vậy bây giờ mình sao chép cái phần TRONG NGOẶC KÉP PHẢI KHÔNG BẠN
Code nó ở ngay sau cái BTC-E CODE: đó @@!

Mấy bác cho mình hỏi, vì mình đăng nhập nhiều cái fb trên máy , giờ mỗi lần login acc mới thì nó bị block fb luôn, có bác nào bị vậy không ? có cách gì giải quyết được không ?
reset modem lại

cái bố hotmail làm mất cái account , veri facebook rồi , veri mail : tự nhiên đưa con hotmail vào giờ đếch thấy báo .....code :D

Mình có dùng cái 30 STR nhưng bỏ luôn cái nick đấy :D
Tính trc là nó share free thế này. Kiểu gì cũng có kế hoạch sẵn. K có chuyện dễ ăn thế đâu

có khả năng đêm nay str lên 700 lun giá đang tăng manh mấy thánh đừng sell vội :))

móa giá lên cao quá tính ra tuần này làm ăn ngon thật, được gần 20 củ :D nhưng toàn bán giá 51, 45 :( quá đen ko ngờ giá nó lên cao vậy :(
lại còn gần trăm acc đang dính ko bonus nữa chứ :(

Có cách send 30 STR mà ko cần vào web j hết, làm trực tiếp trên stellar luôn kìa, mới test thấy ok luôn :D

Điền ví nhận, điền 30 str, xong bật F12, search chữ Disabled, tìm đến chứ thứ 2 thì xóa chữ đó đi là gửi đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week