Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Có cách send 30 STR mà ko cần vào web j hết, làm trực tiếp trên stellar luôn kìa, mới test thấy ok luôn :D

Điền ví nhận, điền 30 str, xong bật F12, search chữ Disabled, tìm đến chứ thứ 2 thì xóa chữ đó đi là gửi đc

biết hết r mà :), khi nãy có bác pm hỏi, ns làm dc sẽ bonus it xu, xog cái im re lun, ớn thịt. :D

Mất 50k vào tk yuiry1001 có bác nào bị k.
e chưa từng click hay tải bất kì cái gì hết. Stellar bảo mât như ***
trùng hợp nhỉ :)
nhưng tiếc, không phải mình, hồi chiều cũng bị mất 40k, 30k cho thằng loginq, 11k tự động send cho justcoin
đang mail cho nó mà nó không trả lời.
Nhân đây, cảnh báo mọi người với bác @hiepkhach nhé.
em nhờ bác teamview giúp lấy lại STR bị auto sent cho thằng justcoin, mà bác lại cứ xem tài khoản coinbase của em là sao, hết account lại đến phần setting,
bác bảo nhờ justcoin giúp lấy lại btc mà em đã gửi về coinbase ???
Nhưng đó là btc em rút về coinbase mà, bác lại nhờ nó lấy lại là sao vậy bác ??
coinbase với Stellar em đã đăng nhập vào rồi cho bác teamview, mà bác lại logout của em ra, bác bảo thử login vào acc coinbase của bác xem sao, bác gõ cái mail hiepkhach gì đó, với cái pas dài dài, mà đâu có đăng nhập được:p:p. sau 1 lát bác lại bảo em gõ acc của em vào :D ( cái này thấy giống giống trojan ghi lại thao tác bàn phím nhỉ).
Cuối cũng bác ấy phán em 1 câu bảo em cũng kiếm STR à ( cái này sao lại hỏi vậy bác, em chơi nó được mấy hôm rồi) :eek::eek: bác bảo bác cũng đang test cái site gì đó, bảo em làm ref của bác, bác được 500STR thì phải, thấy bác gõ vào trình duyệt cái site nga ngố nào đó, có vẻ giống giống cái site của bác @congvienkhunglong (vì em cũng đã reg trên site đó rồi bác ). Em tắt hết cả trình duyệt, teamview, quét lại máy thấy có 14 con trojan mặc dù lúc bị hack em đã quét một lần rồi mới nhờ bác teamview o_O
Tóm lại, em đang nhờ bác xem có thể lấy lại được số STR bị auto chuyển cho justcoin không, bác định giúp em làm gì, đừng nói là nhờ admin justcoin lấy lại btc em đã rút về coinbase nhé:p:p
Nếu em hiểu sai ý bác thi chân thành xin lỗi bác !!

P.s: coinbase em dùng bảo mật 2 lớp, có mail, có pass thì có hack được acc không các bác nhỉ, em cũng chỉ có 1 btc trong đó, đợi 3 ngày rồi chuyển sang btc-e bán thôi.

Bán đc chưa bác. dễ mà. 1p xong ngay.
được rồi bác em mới đi rút tiền ngoài ATM song :D:p cảm giác kiếm được online trên mạng lần đầu tiên xướng lắm các bác ạ:D:p em thấy hạnh phúc quá

Có cách send 30 STR mà ko cần vào web j hết, làm trực tiếp trên stellar luôn kìa, mới test thấy ok luôn :D

Điền ví nhận, điền 30 str, xong bật F12, search chữ Disabled, tìm đến chứ thứ 2 thì xóa chữ đó đi là gửi đc
nói rõ tí bác, cái disable thứ 2 là sao?

điên vãi, ai có cách reg gmail hay mail chia sẻ em với, ngồi lập gmail cứ đc vài cái nó lại ko cho nữa

nếu lập gmail để chơi vụ str này thì lập làm gì :D
1acc thì clone được vài chục cái là ít :D

có cách nhẹ nhàng hơn, điền str30 và send thôi, nhanh gọn lẹ khỏi f12 chi mệt

nói rõ tí bác, cái disable thứ 2 là sao?

Bạn xóa như hình này này

điên vãi, ai có cách reg gmail hay mail chia sẻ em với, ngồi lập gmail cứ đc vài cái nó lại ko cho nữa
thế ah`, mail thi mình reg vô tư , thiếu fb thôi, ma` can j dung` nhieu mail the bác, dùng 10 con sài 10k acc chăc củng ko hết

các bác biết cách làm thì hướng dẫn cho em với, cái này nó có mang tính cạnh tranh j đâu mà ai cũng dấu nghề thế, em mà biết mẹo gì em chia sẻ free ngay :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week