Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

đang có 100 cái facebook, giờ mà đăng kí thì mấy hôm nữa có được bonus nữa không nhỉ ae.

Yếu thì bơi,mạnh thì tới,đã tiến thì không có lùi
Tính tình ngay thẳng,ăn ở xòng phẳng, ...dù xung quanh toàn là rắn
Mặc trai hay gái là less hay gay,chơi bẩn là...phắn =))=)) người Việt Nam

mua bây giờ phải ôm lâu đấy cậu ơi, trừ khi cậu chơi lướt sóng nhỏ, nhưng 300k là 1 volumn khá lớn ko lướt sóng nhỏ đc :)

quả này em chơi tới luôn :D
đợt vừa rồi gom đc 2,3btc rút sang btc-e rồi :D đủ sống 2-3 tháng tiếp theo :D

Stellar rớt chưa đã hay sao BTC cũng đang rớt thảm kìa :(

Stellar rớt chưa đã hay sao BTC cũng đang rớt thảm kìa :(
kệ đời đi, ae mmo đều ăn ít nhất 1 btc với nó rồi, giờ coi như dạo chơi thôi,có sao đâu..cứ giữ lại chờ nó lên

mấy bạn không biết gì đừng bảo tại str nên bitcoin mới xuống giá nhé
Đấy là do bitcoin thật bại vụ gia nhập wallstreet nhé nên giá mới giảm
Chứ bằng đấy str làm sao có thể làm số lương vài chục K bct nó xuống giá như vậy =))

Giá đứng cứng như thế này chắc là do dev đang giữ giá thôi nhỷ... Đến khi bonus xong 3k5 nó lại lên thôi.,.

The problem is that we have another person ([email protected]) who claims that you hacked their stellar.org account and transfer this money to BX.in.th

có thằng report vớ vẩn bảo rằng mình hack tài khoản stellar

Sao các bác rãnh rỗi..ko vào đặt lệnh sell STr, rồi gần đến đít cen sồ...! rồi đặt lệnh sell STR cao hơn lúc nãy...!!! mỗi người một tay, cho giá nó lên cái nào:D

str rate 800 ko bán , btc rate 58x ko bán , giờ ngồi ngó str 4xx , btc rate 54x , số nhọ max lv các bác ạ :(

Bạn giống mình rồi đấy . Lúc BTC nó xuống 57x còn gom thêm vào 3BTC nữa mới nhọ chứ :D . Mà thôi , đằng nào cũng chưa cần tiền , cứ để đấy . Lao rồi thì theo đến cùng xem xuống cỡ nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week