Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Lỡ tay sell rate 460 bây giờ ôm hận T_T

Cần 1 lời khuyên lúc này @@...

sẽ sell btc sang STR hết rồi....liệu có vực dậy nổi k....

nó đang bonus nhóm nào mà lâu vậy nhỉ, group4 thì dc 125 nên số lượng k có nhiều nên k đáng lo

Bạn giống mình rồi đấy . Lúc BTC nó xuống 57x còn gom thêm vào 3BTC nữa mới nhọ chứ :D . Mà thôi , đằng nào cũng chưa cần tiền , cứ để đấy . Lao rồi thì theo đến cùng xem xuống cỡ nào :D
hic có 2.6 btc lúc giá 587 mà k bán đợi nó lên 6xx vậy mà ....hic tiêu lun oy:(:(

nó đang bonus nhóm nào mà lâu vậy nhỉ, group4 thì dc 125 nên số lượng k có nhiều nên k đáng lo
Group nào cũng dc 10$ tại thời điểm phát cả bác à, nhưng dc cái gr 4 này ít hơn mấy gr trước nên cũng hết nhanh thôi :)

Nhóm 5: Những người đã đăng ký w Facebook kể từ 05:00 UTC ngày 09 Tháng Tám . - Nhóm này được waitlisted hoàn toàn - Số lượng đủ điều kiện sao cho nhóm này được thiết lập theo đồng đô la. Họ sẽ nhận được khoảng $ 10 trong tổng số stellars khi họ đi ra khỏi danh sách chờ đợi. - Nhóm này đã không nhận được bất kỳ stellars được nêu ra.
như thế này có nghĩa là nó sẽ BN cho 10$ thay vì stellar vào TK hả ta o_O

0.00000474
Update

Nhóm 5: Những người đã đăng ký w Facebook kể từ 05:00 UTC ngày 09 Tháng Tám . - Nhóm này được waitlisted hoàn toàn - Số lượng đủ điều kiện sao cho nhóm này được thiết lập theo đồng đô la. Họ sẽ nhận được khoảng $ 10 trong tổng số stellars khi họ đi ra khỏi danh sách chờ đợi. - Nhóm này đã không nhận được bất kỳ stellars được nêu ra.
như thế này có nghĩa là nó sẽ BN cho 10$ thay vì stellar vào TK hả ta o_O

là nó sẽ tính tỷ giá stellar = 10$ để bonus , có thể là 2000str ko chừng , có thánh mới biết được , mình chịu đấy

Dang rảnh rỗi các bác nào hay nge nhạc cho em hỏi tên bài này .
Mới kiếm trên mạng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week