Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Đệch cụ bị thằng nào chơi xấu rồi ae ơi

We have received a complaint that the you hacked a Stellar.org account and sent the funds to BX.in.th

Please confirm if you are the owner of account: xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx at Stellar.org?

Amount claimed to be stolen: xxxxxxx STR
David Barnes | Managing Director
Bitcoin Co. Ltd.

có bác nào bị như em ko ??

vậy là rate sàn của đợt này là khoảng 460 rồi..Ai định mua thì mua luôn đi, chả tụt đc nữa đâu...thi nhau có người gánh team thế kia.

vậy là rate sàn của đợt này là khoảng 460 rồi..Ai định mua thì mua luôn đi, chả tụt đc nữa đâu...thi nhau có người gánh team thế kia.
chính xác đấy các bác mua đi đc rồi. ở dưới rate 452 có 1 ông 9,9 btc chống lưng rồi vừa bị ra ngoài danh sách do có ông 461 vào thôi

có bác nào bị như em ko ??
acc của cậu STR tính hàng triệu thì ko đú đc, nhưng mình bị cả 1 loạt, có mỗi acc chính pass loằng ngoằng nên chưa bị dính. Thôi thì chấp nhận chứ biết làm sao, chơi mmo bao năm dính trò này đến chán rồi..

Thánh nào chỉ giúp coi tớ phải mần gì típ theo ?!

chưa chắc, chính xác là hôm nay là 1 ngày mua vào dè dặt vì, chắc chắn rất khó để đẩy đi được trên sàn, nếu cố tình đẩy thì str sẽ xuống dốc ko phanh, mình tin mỗi bạn chơi cầm khoảng 100 200k tới tiền triệu str, vì vậy rate sẽ khó có thể nên cao được trong 1 vài ngày sắp tới,
CHUẨN

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week