Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

namcutit hả em, dạo này còn thu đc nhiều STR ko? Cứ ôm đi, đến khi stellar nó có tí chuyện là rate lại tăg vùn vụt, đặt order 1000 rồi kemeno là đc rồi! Hic anh vừa bi hack gần 20 acc đau vồn..
vâng em đây :))) đang ôm chờ đợi anh ạ. hôm thứ 2 chiều em ngồi canh, nó lên 940 trong 5p mà ko bán, giờ nó xuống thẳng luôn :D
giờ phải ôm đến cùng thôi bán sao đc @@

vâng em đây :))) đang ôm chờ đợi anh ạ. hôm thứ 2 chiều em ngồi canh, nó lên 940 trong 5p mà ko bán, giờ nó xuống thẳng luôn :D
giờ phải ôm đến cùng thôi bán sao đc @@
Nó tăng giảm hoàn toàn phụ thuộc vào trang stellar nó giveaway ra sao, nên nếu có tí biến động kiểu như đợt 6,7 nó ko bonus thêm nữa hoặc bonus có 1k str thì rate tăng vù vù luôn...còn ko thì em lướt sóng giờ vẫn ăn!

Nó tăng giảm hoàn toàn phụ thuộc vào trang stellar nó giveaway ra sao, nên nếu có tí biến động kiểu như đợt 6,7 nó ko bonus thêm nữa hoặc bonus có 1k str thì rate tăng vù vù luôn...còn ko thì em lướt sóng giờ vẫn ăn!
sáng hôm qua em bỏ hết btc ra giữ với thu vào giá 591 rồi, ai ngờ sau 1 đêm các đại gia thất thủ tụt không phanh :( giờ chỉ chờ lên thôi anh ạ

đợi lên thì gồng cho tới hết cái này có khả năng lên
Group 4: People who signed up w Facebook between 4 pm UTC on Aug 7 and 5 am UTC on Aug 9

Bản tin stellar mmo4me : nếu hôm qua bạn theo dõi sẽ thấy những cuộc thảm sát kinh hoàng khi 4-5x btc lần lượt ra đi, từng đại gia chạy mất dép mà không thủ được lũ diều hâu sell ồ ạt
Và hôm nay giống hôm qua, sàn đang đóng băng tại 46x
1 là đại gia 4,9 btc sẽ bị rỉa trong 1-3 tiếng nữa và rate tiếp tục down không phanh.
2 là các đại gia vào cuộc để đẩy giá lên 5xx hay 6xx và cố thủ tại đó
3 là DEV vào cuộc tạo một cú huých cho anh em mmo4me xả hàng :D

Các bác cho em hỏi là những acc được bonus có 75 STR thôi ấy. Thì sau này có nhận được bonus 3k5 STR k?

Tại -- https://www.stellar.org/stats/

867,408,150

stellars given away

100,076,305,161
Total stellars

Gần đạt đến đỉnh điểm rồi .. vậy cho mình hỏi là nếu nó BOUNS hết đến max .. vậy thì các acc ở sau có được BUONS 0 ?

DEV còn đang lo trả hết đống waiting, đại gia thì chắc đang chờ một tín hiệu để tạo một con sóng thật lớn, hôm nay là 1 ngày mua vào..

867,408,150

stellars given away

100,076,305,161
Total stellars

Gần đạt đến đỉnh điểm rồi .. vậy cho mình hỏi là nếu nó BOUNS hết đến max .. vậy thì các acc ở sau có được BUONS 0 ?
thế đâu gọi là đỉnh điểm chưa tới 1 tỉ nữa.. khi nào gần hết bonus nó sẽ khóa đăng kí thôi..

867,408,150

stellars given away

100,076,305,161
Total stellars

vâng e reply bác 1 phát nhá :v
800 TRIỆU nó còn xa lắm mới chạm cái ngưỡng 50 TỶ nha ^_^ bác khéo cm nó lo =]]

có tổng 15 BTC đang đc tung ra để giữ giá, ko biết 2 đại gia có bị hấp diêm rồi vác v* mà chạy ko nữa :confused:
giá có thể về tới mức 380-420 là mức mà DEV đặt ra tối thiểu cho đợt 2,3. 2 ông kia chắc ôm str chờ gỡ gạc thôi, chứ giờ ăn của DEV thì vẫn lỗ mà rate còn xuống :)

đợi lên thì gồng cho tới hết cái này có khả năng lên
Group 4: People who signed up w Facebook between 4 pm UTC on Aug 7 and 5 am UTC on Aug 9
Vẫn còn 1 nhóm nữa à @@, xem cái này ở đau thế bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week