Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Các bác cho em hỏi là account em đăng kí từ lâu rùi (8/8) mà chưa kết nối facebook thì liệu sau này có được bonus theo chế độ của những acc reg ngày 8/8 không?

acc của cậu STR tính hàng triệu thì ko đú đc, nhưng mình bị cả 1 loạt, có mỗi acc chính pass loằng ngoằng nên chưa bị dính. Thôi thì chấp nhận chứ biết làm sao, chơi mmo bao năm dính trò này đến chán rồi..

mẹ bựa không tả nổi

Các bác cho em hỏi là account em đăng kí từ lâu rùi (8/8) mà chưa kết nối facebook thì liệu sau này có được bonus theo chế độ của những acc reg ngày 8/8 không?
ko bạn ạ..
tính theo ngày bạn connect thôi

trời kỳ vậy ....kết nối đi rồi pm joyce nó check cho , con nhỏ đó công bằng lắm đó

rate BTC/USD cũng rớt ghê quá

Cho e hỏi acc mà mình nhận được 3500 str rùi nó có được bonus nua ko vậy e cám ơn
Cùng cậu hỏi, có thánh hay thím nào biết ko vậy ?

trời kỳ vậy ....kết nối đi rồi pm joyce nó check cho , con nhỏ đó công bằng lắm đó
Cơ bản là không còn account facebook đó bác :( Em vẫn còn tầm 350 acc reg sớm như vậy nhưng không có facebook kết nối. Bác nào có facebook k, hợp tác làm ăn với em. Lợi nhuận 50-50

Dẹp cái vụ 2 lít 2 xị đi nhá... warn hết bi giờ... :mad:

trong nam dễ dàng bắt gặp nhưng từ như thế này , alo , chị lấy cho em 2 xị trên ( 200k trên ) , lấy em nữa hộp nha chị ( 500 chai ) =))
em chả hiểu bác nói gì :D ngoài bắc em chỉ có sọi(chục nghìn), l ( trăm nghìn), m ( triệu ) :D

Cơ bản là không còn account facebook đó bác :( Em vẫn còn tầm 350 acc reg sớm như vậy nhưng không có facebook kết nối. Bác nào có facebook k, hợp tác làm ăn với em. Lợi nhuận 50-50

mình đục sạch vào waiting lits 30 account rồi , giờ cũng chằng còn nữa , vụ đổi pass của facebook gì đó , làm bọn nó nghĩ mình này nọ , đang chán đây này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week