Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Đứng đơ rồi. Đang vơn nhau. Đi ngủ xíu dậy :D

4 btc của em mà sao bác lại nhận là của bác thế :oops:

CỦA EM MÀ

đến hay với 2 bác, em vừa bỏ 4btc ra kích mà các bác cứ nhận vơ là thế nào :D :D :D

Em nói thật nhìn mặt anh nghiêm túc thế? Người ta ôm kệ người ta sao chửi ngu"? K ăn đc vào đạp đổ hả?
Bửa trc thì vụ close topic giờ thì chửi tụi ôm ngu
ngu gì bác. nguoi ta viết ngũ ko ngon. thiết cái dấu ~. nhìn vào câu chữ mà đoán nghĩa chứ ai như bác

ai mở nich khác bao giờ? ko biet thì im mồn
muốn dùng tin tức để kick giá thì nên dùng lời lẽ khôn ngoan, đàng hoàng lịch sự mới có tác dụng, còn cách nói như bạn chỉ phản tác dụng và bị người ta cười thôi

Đừng có thằng nào bán là rate lên ầm ầm thôi

4.9875 BTC con số này đã thấy 4-5 lần trên sàn rồi, ko biết của đại gia nào, mà có lẽ là của bọn Dev.
Mình đoán là nó đang vừa gom vừa giữ giá, nó phải gom lại một lượng STR nhất định thì mới bắt đầu kích giá dc, vì càng nhìu STR thì càng khó kick, giờ nó thu lại một mớ rồi sẽ đẩy giá lên. Hiện tại thằng STR nó đã bỏ ra rất nhìu tiền để giữ STR ổn định, chắc chắn nó chưa thu hồi vốn đâu nên mấy bạn cứ yên tâm còn lâu nó mới chạy. Với lại đội ngủ dev của nó toàn cao thủ ko.

4.9875 BTC con số này đã thấy 4-5 lần trên sàn rồi, ko biết của đại gia nào, mà có lẽ là của bọn Dev.
Mình đoán là nó đang vừa gom vừa giữ giá, nó phải gom lại một lượng STR nhất định thì mới bắt đầu kích giá dc, vì càng nhìu STR thì càng khó kick, giờ nó thu lại một mớ rồi sẽ đẩy giá lên. Hiện tại thằng STR nó đã bỏ ra rất nhìu tiền để giữ STR ổn định, chắc chắn nó chưa thu hồi vốn đâu nên mấy bạn cứ yên tâm còn lâu nó mới chạy. Với lại đội ngủ dev của nó toàn cao thủ ko.
VỀ VỚI ĐỘI EM NHA :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week