Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Nhắc lại tiếc vãi ,:( biết món này từ đêm mùng 3 do bác chủ thớt lập 1 topic bên Voz là kiếm 5 chai trong vòng 3 h , nhà có mỗi cái máy tính ghẻ , thằng anh nó lại tranh mất vào buổi tối nên không tìm hiểu kĩ được , hôm sau mùng 4 đăng kí thì nó cho vào wait list:confused: , đăng kí 1 nick thấy ko được nên lại quăng đấy , mùng 5 vào lại thấy bonus 6k9 thì tỉnh ngộ vào reg tiếp , còn có 1k 1 acc :confused: , thuê 1 thằng có mấy chục nick face nhưng chậm chân vì chần chừ nên bị thằng khác ăn mất :(
Mùng 6 ra ngân hàng đăng kí tài khoản mất 1 ngày :mad:
Mùng 7 ra quán net ngồi thuê được chục nick face xong bị 1 thằng lừa mất 18k str cay quá về luôn :oops:,
Mùng 8 nghĩ lại tiếp tục thuê chục acc nữa nhưng nó cho vào waitlist mất rồi ,nên sau đó reg 5 6 acc / ngày
Ngày 11 thấy nó bonus 150 str nên ko ham hố gì nữa :mad: sau đó nghe tin nó bonus mỗi acc 10$ o_O thì đến h reg hơn 400 nick face nữa :rolleyes: , tưởng sắp giàu hóa ra mừng hụt , nghĩ lại thôi kệ có còn hơn không 150 str -20 = 130 str mỗi nick , tính ra cũng dc 50k str, hi vọng nó ko bonus nữa giá lên tầm 100k thì nó lại tụt nhanh hơn cả mình tụt quần gái :oops:, tan nát ước mơ làm giàu :D
bác thật là có chí làm giàu :rolleyes:có nhiêu rate đc là e bán hết:D

Nhắc lại tiếc vãi ,:( biết món này từ đêm mùng 3 do bác chủ thớt lập 1 topic bên Voz là kiếm 5 chai trong vòng 3 h , nhà có mỗi cái máy tính ghẻ , thằng anh nó lại tranh mất vào buổi tối nên không tìm hiểu kĩ được , hôm sau mùng 4 đăng kí thì nó cho vào wait list:confused: , đăng kí 1 nick thấy ko được nên lại quăng đấy , mùng 5 vào lại thấy bonus 6k9 thì tỉnh ngộ vào reg tiếp , còn có 1k 1 acc :confused: , thuê 1 thằng có mấy chục nick face nhưng chậm chân vì chần chừ nên bị thằng khác ăn mất :(
Mùng 7 ra quán net ngồi thuê được chục nick face xong bị 1 thằng lừa mất 18k str cay quá về luôn :oops:,
Mùng 8 nghĩ lại tiếp tục thuê chục acc nữa nhưng nó cho vào waitlist mất rồi ,nên sau đó reg 5 6 acc / ngày
Ngày 11 thấy nó bonus 150 str nên ko ham hố gì nữa :mad: sau đó nghe tin nó bonus mỗi acc 10$ o_O thì đến h reg hơn 400 nick face nữa :rolleyes: , tưởng sắp giàu hóa ra mừng hụt , nghĩ lại thôi kệ có còn hơn không 150 str -20 = 130 str mỗi nick , tính ra cũng dc 50k str, hi vọng nó ko bonus nữa giá lên tầm 100k thì nó lại tụt nhanh hơn cả mình tụt quần gái :oops:, tan nát ước mơ làm giàu :D
quá nhọ :))

cũng tại các bác ham hố quá. ôm làm gì bán lúc nó giá cao được rồi. cũng lãi quá trời còn gì
các cụ có câu : THAM THÌ THÂM mà

anh em ở đây hầu chắc cũng đang rất cần 1 bài post về invite code rõ ràng của joyce hơn bao giờ hết , mọi tin tức hột vịt lộn , bánh mì ốp la điều thật nhảm nhí cho đến lúc này ....vì vậy chúng ta cùng nhau chờ một sự thông báo chính thức từ em joyce và những thông báo này cũng ảnh hưởng vào giá str hiện tại .......... quyết định sự sống còn của việc ôm boom

anh em ở đây hầu chắc cũng đang rất cần 1 bài post về invite code rõ ràng của joyce hơn bao giờ hết , mọi tin tức hột vịt lộn , bánh mì ốp la điều thật nhảm nhí cho đến lúc này ....vì vậy chúng ta cùng nhau chờ một sự thông báo chính thức từ em joyce và những thông báo này cũng ảnh hưởng vào giá str hiện tại .......... quyết định sự sống còn của việc ôm boom
https://twitter.com/joyce , twitter của chị ấy đây , chẳng thấy ho he gì hết :rolleyes:

hôm qua rate 44, sáng mở máy thấy rate 34. chuẩn bị ra chợ mua thuốc rầy uống :(

hôm qua rate 44, sáng mở máy thấy rate 34. chuẩn bị ra chợ mua thuốc rầy uống :(
stellar go to the moon , :D , NASA mất mấy chục năm mới đưa con người lên mặt trăng được , stellar mới có 20 ngày , bình tĩnh mà ôm boom thôi , bao h lên đỉnh thì thả :D

_
Liên quan tí xíu.cho hỏi với mấy bác.
-Bkav báo dính Trojan .duyệt rồi mà có tận gốc không vậy mấy bác.
-Key log là tập tin exe hay đường link bình thường .sơm mai nhỡ kích zô trang giả mạo trang chủ STR rồi lại đăng nhập nữa :eek:

HuuHuu.tks .

_
-Key log là tập tin exe hay đường link bình thường .sơm mai nhỡ kích zô trang giả mạo trang chủ STR rồi lại đăng nhập nữa :eek:

HuuHuu.tks .

Anh bị bao nhiêu lần rồi vẫn vậy -__-

_

HuuHuu.tks .
hôm trước có thằng nó lừa gửi cho em 1 file exe bảo là list facebook , về quét ra 5 con trojan , còn 1 con BOO/vrabber/A trong máy quét mãi không hết:confused: , không biết có phải của thằng đó cài vào không hay có từ trước , em cũng kệ mẹ nó , vẫn log acc chính stellar bình thường , ko sao cả :rolleyes:

Ngày trước có 75k thôi, rate 99k/1k, do dự không bán vì bảo nó 100k/1k cho tròn nó éo nghe. Thế là bận việc chờ tối lên 1 chút về bán cũng được( do đang trong đà tăng trưởng). Nào ngờ em ấy tụt dốc từ đấy.:mad::mad::mad: Mà các bác biết rồi đấy, nó tụt 1 tí so với trước là ức chế lắm không muốn bán. Hôm sau bonus tiếp đợt nữa, dồn dồn cũng đc vài trăm. Nằm mơ mộng, những giấc mơ màu hồng: thay được laptop HP Elitebook máy trạm, thay được ip 4s, nộp tiền học phí nộp tiền nhà trọ thay cho bố mẹ...:oops::oops::oops:
=====>>>> Có bác nào đang vỡ mộng giống em không??? Nếu cùng cảnh ngộ cho em xin 1 like :(:(:(

Haha, em củng voz qua đây, mới đầu ko biết đk toàn send vào thèn thớt ko. Hên hên kiếm dc mấy chai củng đỡ khổ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week