Analysis stellar.org- thảo luận về stellar

Có bác nào bị như mình ko ? ko thể withdraw từ bx về stellar.org được.

Ra Tiệm net lập 1 acc BX clone cũng bị tương tự khi chuẩn bị withdraw về :(

Có bác nào bị như mình ko ? ko thể withdraw từ bx về stellar.org được.

Ra Tiệm net lập 1 acc BX clone cũng bị tương tự khi chuẩn bị withdraw về :(
Có bác nào gặp trường hợp như thế này và biết cách sử lý ko ?

bác nào ăn đc vụ invite thì sướng quá rồi, e có 1 acc có invite nhưng dùng ngay từ lúc nó cho invite đc có 2k4 STR, đến giờ vẫn tiếc :(
tiếc làm gì, cuộc sống còn nhiều cái tiếc lắm, tiếc gì mấy cái vớ vẩn này, tiền không phải là tất cả nhưng không có tiền thì vất vả thế thôi

tiếc làm gì, cuộc sống còn nhiều cái tiếc lắm, tiếc gì mấy cái vớ vẩn này, tiền không phải là tất cả nhưng không có tiền thì vất vả thế thôi
vẫn biết là thế bác à, mỗi người đều có cái may mắn riêng, được cái nọ thì mất cái kia, quy luật ở đời là thế. E đang thất nghiệp tưởng sắp chết đói, ai ngờ ra cái vụ STR này sống thêm đc tí:)

vẫn biết là thế bác à, mỗi người đều có cái may mắn riêng, được cái nọ thì mất cái kia, quy luật ở đời là thế. E đang thất nghiệp tưởng sắp chết đói, ai ngờ ra cái vụ STR này sống thêm đc tí:)

bác giống em vãi :D
chả biết xui hay hên nữa, bữa đó bị lừa mất 0,85btc đang tiếc đứt hết mẹ ruột gan :( mò mẫm đi tìm thằng lừa đảo thế éo nào lại thấy cái stellar này :)
lại gặp đc ân nhân cũ thời còn ăn ngủ trong UG + deepweb :D đời thay đổi rất nhiều từ vụ STR :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week