Introduce Storagon.com 60% PPS - 40$/1000 download - 5% for Website - 10% for referrer - Secure Cloud Storage

Bắt buộc phải dùng tool của cậu để upload file lên à, không hỗ trợ FPT, Remote, à có hỗ trợ z-o-o-m không cậu ? cái này tớ đang dùng.
Cho tớ cái link test download thử xem, có thể up tớ lên premium để test thử không, username : zing.vn

Bắt buộc phải dùng tool của cậu để upload file lên à, không hỗ trợ FPT, Remote, à có hỗ trợ z-o-o-m không cậu ? cái này tớ đang dùng.
Cho tớ cái link test download thử xem, có thể up tớ lên premium để test thử không, username : zing.vn
ừm bắt buộc dùng cậu nhé vì bên tớ mã hóa từ tay người dùng nên trên thị trường sẽ không có bất kỳ 1 tool nào upload được nhé.cậu có thể tự upload và download thử nhé.mình up bạn lên premium rồi đó.
P/S
tool upload bên tớ phát triển dễ sử dụng mà.nó cũng là file manager lun nhiều lúc chỉ cần dùng tool mà không cần vào site ấy

đội mồ sống dạy nữa à :D bão PTU tưởng sẽ đi luôn

Chơi với mấy ông Việt Nam sớm muộn cũng lên sở cẩm :D

Chơi với mấy ông Việt Nam sớm muộn cũng lên sở cẩm :D
nếu bạn có suy nghĩ vậy thì người vn sẽ không bao giờ phát triển được.và bạn đã biết gì về site của tớ chưa mà phát biểu vậy.....cty tớ tuy người vn làm ra nhưng trụ sở lại ở singapore và có nguồn tài trợ của 1 vài người bạn tại singapore nhé bạn.

Nhằm tránh tình trạng các bạn trẻ (trâu) khi chưa chiến storagon đã kêu scam này nọ.bên mình đưa tới 1 quyết định sẽ tặng 5$ vào tất cả các tài khoản đầu tiên của các bạn mmo khi các bạn đã được đồng ý lên affiliate.cấm clone nick.clone nick thì sẽ banned vĩnh viễn về vấn đề này.

Cách thức:
sau khi reg nick xg vui lòng comment tài khoản storagon của bạn trên topic này.xin cảm ơn mọi người.:D

Last edited:
Nhằm tránh tình trạng các bạn trẻ (trâu) khi chưa chiến storagon đã kêu scam này nọ.bên mình đưa tới 1 quyết định sẽ tặng 5$ vào tất cả tài khoản đầu tiên của các bạn mmo khi bạn đã được đồng ý lên affiliate.cấm clone nick.clone nick thì sẽ banned vĩnh viễn về vấn đề này.

Cách thức:
sau khi reg nick xg vui lòng comment tài khoản storagon của bạn trên topic này.xin cảm ơn mọi người.:D
Acc của mình thớt ơi :D
ủng hộ bác hết mình
user name: mrpooh

Be
lên hợp đồng mấy site rum lớn x ,sof
nếu hợp đồng mấy site lớn chắc tương lai phát triển nhanh
bên mình cũng đang cố gắng liên lạc với họ.bạn có thể inbox mình những site cần hợp đồng không thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back