Introduce Storagon.com 60% PPS - 40$/1000 download - 5% for Website - 10% for referrer - Secure Cloud Storage

Storagon

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nói chung là đã ptu thì khi post cũng phải có key cho người ta giải mã. Mà đã giải mã thì cũng biết site chứa nội dung gì mà thôi
Trên server sẽ được bảo mật hơn và những cái tool scan dmca sẽ gần như không có tác dụng và để tránh sự dòm ngó của xxxx khi muốn xem nội dung của các bạn là cái gi.còn khi các bạn đã share ra ngoài rồi thì việc đấy lại là việc riêng của các bạn mình không can thiệp được vấn đề này và mình cũng không chịu trách nhiệm.

escgame

Junior
Reactions
627
MR
0.002
Chat with me via Skype
bên mình sẽ cố gắng hỗ trợ tối đa tất cả yêu cầu của các bạn về khoản tool chỉ cần cậu request.đa phần đều làm được hết.

còn về chia sẻ qua torrent thì thế này server mình chính là 1 private tracker rồi cậu upload lên trong link server sẽ tạo ra 1 file torrent cho riêng bạn để có thể download thông qua bất kỳ phần mềm torrent nào, và có thêm 1 điều nữa là server sẽ hỗ trợ tự động seed file theo đúng limit tốc độ của account của bạn tại Storagon.Vd với free user thì khi download torrent, server sẽ hộ trợ seed 100Kb/s (Premium là 10Mb/s), tốc độ tổng sẽ bằng 100Kb/s + với upload speed từ những bạn khác đang cùng download file đó bằng torrent. Chính vì thế nó mới cực kỳ ổn định. Đối với premium gần như lúc nào cũng max speed.
Vậy thì mình chia sẽ torent thế nào để được an reff ? chia sẽ cái file torent đó kèm với mã à. mà người dùng chỉ cần click vào link torent là có thể dơn file torent đó về hay là mình phải lấy cái file torent đó đi up chổ khác..còn key giả mã thì tất nhiên lúc nào cũng có và được sữ dụng sau khi download thành công đúng ko ?

Vậy thì mình chia sẽ torent thế nào để được an reff ? chia sẽ cái file torent đó kèm với mã à. mà người dùng chỉ cần click vào link torent là có thể dơn file torent đó về hay là mình phải lấy cái file torent đó đi up chổ khác..còn key giả mã thì tất nhiên lúc nào cũng có và được sữ dụng sau khi download thành công đúng ko ?
bạn không cần thiết chia sẽ file torrent mà chia sẽ link storagon là được và chính vì thế vẫn được tiền ref sale như bình thường nhé,torrent chỉ là 1 phương thức download thôi bạn nhé.key giải mã thì khi bạn share link nếu bao gồm key thì khi download về đã có đính kèm key trong file name rồi.còn nếu bạn chia sẻ file không có key thì ai muốn download phải nhập key đúng vào mới xem được nội dung file bạn nhé.

bạn không cần thiết chia sẽ file torrent mà chia sẽ link storagon là được và chính vì thế vẫn được tiền ref sale như bình thường nhé,torrent chỉ là 1 phương thức download thôi bạn nhé.key giải mã thì khi bạn share link nếu bao gồm key thì khi download về đã có đính kèm key trong file name rồi.còn nếu bạn chia sẻ file không có key thì ai muốn download phải nhập key đúng vào mới xem được nội dung file bạn nhé.
Vậy khách muốn down bằng torrent thì làm thế náo. Cá nhân mình cũng thích down torrent chứ không thích các link ddl lắm nên mình muốn hỏi để chia sẽ car 2 loại ddl va torrent thì khách hàng có nhiều lựa chọn hơn.

Trên server sẽ được bảo mật hơn và những cái tool scan dmca sẽ gần như không có tác dụng và để tránh sự dòm ngó của xxxx khi muốn xem nội dung của các bạn là cái gi.còn khi các bạn đã share ra ngoài rồi thì việc đấy lại là việc riêng của các bạn mình không can thiệp được vấn đề này và mình cũng không chịu trách nhiệm.
Nói vậy thôi bác. Chứ phải có chống lưng thì mới e là sống nổi

Cậu cho hỏi là kiểm tra ID ref ở đâu vậy. Group dk rồi mà ko thấy
tạm thời mình chưa update chức năng đó về mặt giao diện,trong tuần sẽ hiện ra cho bạn nhé.nhưng bạn cứ an tâm là sẽ được add rồi chỉ là giao diện chưa hiện ra thôi :D

Thông báo
Đối với tất cả các cộng tác viên của storagon có thể request fix tool hoặc code tool mới theo yêu cầu nhé.bên mình sẽ cố gắng thực hiện hết sạch yêu cầu của các bạn:
cách thực hiện:
1,inbox mình
2,vào storagon click vào live chat và chat với supporter nhé.
3,PM skype:storagon

Last edited:

TaoNgo

Newbie
Reactions
20
MR
0.021
tài khoản: tonydam cho mình lên Premium nhe

Update chức năng Get download link:
Get mutil link:
auto download:1,Torrent Link,Browser Link,Direct Link
có nghĩa là: khi chia sẻ nếu là premium thì sẽ tự động chọn những phương thức download đó mà bạn không cần click vào

đối với torrent link thì cả free lẫn premium (chuyên dành cho các bạn muốn SEO link)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,969
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week