Introduce Storagon.com 60% PPS - 40$/1000 download - 5% for Website - 10% for referrer - Secure Cloud Storage

Phải nói thật website của bạn quá tuyệt về chức năng, nó gọi là web apps rồi đó.
Còn về giao diện web thì tạm ổn, hy vọng bạn sẽ đầu tư thêm cho phần giao diện. Tool thì mình chưa xài thử nên ko nhận xét gì.

Đã lâu ko login vào MMO4me, giờ phải login comment ủng hộ bác 1 phát.
Trong thời gian tới nếu làm lại PTU sẽ chiến site bác.

Chúc làm ăn phát đạt nha.

Lỗi: Khi bấm vào link download thì form gồm login và register hiện ra. Nhưng thử login hoặc register nhấn Submit thì không có gì xảy ra

Cậu check lại xem hôm qua có up lên máy file mà sao hôm nay vào không thấy đâu. nhưng link down vẫn còn.
User: doremon
Thanks

Cậu check lại xem hôm qua có up lên máy file mà sao hôm nay vào không thấy đâu. nhưng link down vẫn còn.
User: doremon
Thanks
FIle vẫn bình thường cậu nhé,cậu thử reload lại dùng chorme load dùm mình nhé

FIle vẫn bình thường cậu nhé,cậu thử reload lại dùng chorme load dùm mình nhé
Hôm qua mình tạo 1 thu mục và có up lên vài chục links. mình đã load cả chome va firefox vẫn không thấy link và thư mục của mình.
No data available in table
Showing 0 to 0 of 0 entries

có acc premium cho uploader ko thớt , vĩnh viễn hay có điều kiện vậy thớt.

Last edited:
Hôm qua mình tạo 1 thu mục và có up lên vài chục links. mình đã load cả chome va firefox vẫn không thấy link và thư mục của mình.
No data available in table
Showing 0 to 0 of 0 entries
bạn cho mình biết thêm thông tin là bạn dùng tool hay dùng web được không để mình check lại xem lỗi ở đâu.thanks bạn

có acc premium cho uploader ko thớt , vĩnh viễn hay có điều kiện vậy thớt.
ben tớ premium cho affiliate với gần như chỉ để download file mà affiliate chỉ upload thôi nên bên tớ không cấp premium nhé.hihi với cả không site nào hỗ trợ premium vĩnh viễn đâu như vậy lấy gì bọn tớ sống đây

Các host khác cấp premium cho uploader để tăng dung lượng lưu trữ file , file ko bị xoá nếu để lâu ko download ..v.v.. các tool upload nữa ..

Các host khác cấp premium cho uploader để tăng dung lượng lưu trữ file , file ko bị xoá nếu để lâu ko download ..v.v.. các tool upload nữa ..
bên tớ đã là unlimited nếu là affiliate rồi còn về xoá file thì cả riêng đối với affiliate sẽ bị xoá file không có lươt download trong 90 days.từng đó là quá đủ cho affiliate

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back