Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
Mình có đòi pre đâu! Ý mình là phần download cho free user thì nên tăng mức tầm 400-500 Mb như bạn kia nói ấy. Chứ 100Mb thì không ai chiến nổi host của bạn đâu vì phải cắt file rar dưới 100Mb thì đuối. Nếu chiến Sale thì ok chứ PPD thì :oops:

Fixed rồi bạn nhé :)

Last edited:
mình free user ko cần đk vẫn down dc file > 500mb mà

hỏi: cậu thớt cho mình hỏi luôn 1ip thì tính bao nhiêu lượt down 1 ngày vậy
đóng góp: cậu nên để 3 mục so sánh free user + register + pre, ở phần register tốc độ down cao hơn free 1 chút giống ul.to để tăng lượng thành viên đk => tăng lượng chia sẻ = host của bạn (ko nhiều thì ít) => host của bạn sẽ phổ biến hơn => sẽ nhiều người tin tưởng mà up pre hơn!!!
have fun!!!

mình free user ko cần đk vẫn down dc file > 500mb mà

hỏi: cậu thớt cho mình hỏi luôn 1ip thì tính bao nhiêu lượt down 1 ngày vậy
đóng góp: cậu nên để 3 mục so sánh free user + register + pre, ở phần register tốc độ down cao hơn free 1 chút giống ul.to để tăng lượng thành viên đk => tăng lượng chia sẻ = host của bạn (ko nhiều thì ít) => host của bạn sẽ phổ biến hơn => sẽ nhiều người tin tưởng mà up pre hơn!!!
have fun!!!

Không tính lượt download 1 IP/24h nhưng tối đa $0.04/24h nha bạn!

site đẹp đấy ;) hóng ;)

:D

PPS chạy song song PPD lun hay là 2 cái riêng biệt thế thớt.. .CHưa vào xem nhưng hỏi trước cái. :)

Chạy riêng biệt nha bạn, nhưng hiện tại chức năng payment chưa mở nên bên mình cũng khóa luôn chức năng chuyển đổi giữa các Affiliate plan.

Up Pre cho mình với .
acc : huyvodoi02
thử chiến xem sao :)

Acc của bạn đã là premium rồi nha :D

sup rất nhiệt tình. sau này ổn định rồi vẫn giữ thái độ này nha thớt :)

Cám ơn bạn, ủng hộ site mình nhé! :D

up pre dùm mình nhé user : hoanghonht

Acc của bạn đã là premium rồi nha.

FTP hok connect được bác ơi. báo lỗi sai ID pas :)

Sau khi đăng ký bạn chờ tầm 15-30' để hệ thống thêm quyền ftp thì mới login đc nha bạn.

rate cho group D cũng chỉ là cho có :))

hì vừa mới về tới nhà :( nay sếp bắt làm thêm
chào bạn mình không có ý chê bai ở đây?mình nói ra chỉ để góp ý để chủ file host nâng cao dịch vụ khủng hơn để cho anh em chiến yên tâm hơn thôi
vì theo mình hiểu port 1g này chỉ là trong nước NL,còn so với quốc tế là nó hơi chậm :D ( leaseweb cổng 1g là thấp nhất,nó có cả hàng lên tới tb bạn ạ)
nếu bạn nghĩ mình đang dìm thì đây là cm cuối cùng mình cm trên topic này
mong chủ host hiểu,mình cũng chỉ muốn góp ý kiến cá nhân thôi.hết

Xin lỗi nhưng có vẻ bạn còn phải làm thêm dài dài vì tội chém bừa đó nha :p Hay bạn nhầm giữa Bandwidth và HDD mà có thể lên đến cả TB vậy? Mức thấp nhất của leaseweb là 10mpbs và cao nhất là 10gbps và áp dụng toàn thế giới chứ không chỉ trong nước nhé.

Fix lỗi upload từ smartphone nhé

à mình nhầm :) xin lỗi thớt?kiểu này còn làm lính dài hì
nhưng 1g so với 10 gb là hơithấp rồi hì

riêng ppd thì phải cho uploader unlimit storage,chứ cái kiểu giới hạn 1Tb thế kia (kể cả 4Tb như RG) thì khó mà chơi nổi

riêng ppd thì phải cho uploader unlimit storage,chứ cái kiểu giới hạn 1Tb thế kia (kể cả 4Tb như RG) thì khó mà chơi nổi

Đã có PPD rate ổn là tốt rồi, các bác lại cứ đòi hỏi cái này cái kia, đến như thằng RG bỏ tiền ra nó còn cho có vài TB, sao ko bảo ng ta chuyển luôn tiền vào VCB, DAB cho. Nếu Pro thì cứ PPS mà chiến, còn đã chiến PPD thì phải chấp nhận chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week