Help Storagon.com PPS Up to 65% | PPD Up to 40$/ 1000 downloads – Topic chính thức

Status
Not open for further replies.
kích hoạt PPD + up pre cho mình với

user : ptucb1990

kích hoạt PPD + up pre cho mình với

user : ptucb1990

Account của bạn đã là Premium rồi nhé, PPD là mặc định rồi bạn ạ!
kích hoạt ppd và up pre cho mình nhé id lantistk

Account của bạn đã là Premium rồi nhé, PPD là mặc định rồi bạn ạ!
Vừa request qua wmz, lịch pay là bao giờ vậy bạn?

Payout sau 3 ngày bạn nhé, request của bạn sẽ được thanh toán vào 15/1 :D

vvtuantung01
bác úp cho em nhe

payge thế nào rồi cậu?
Cho tớ hỏi là host đã chiến đc chưa ;)

trong payment info mình điền id of VCB nhưng ô bên cạnh mặc định là Paypal chứ ko chọn được là VCB. cậu check giúp nhé.

payge thế nào rồi cậu?
Cho tớ hỏi là host đã chiến đc chưa ;)

Paygate bọn mình chuẩn bị xong cả rồi bạn ạ, nhưng vì site còn chưa hoàn thiện nên bọn mình chưa dám mở ra để thu tiền, đâu ai lại đi bán sản phầm còn đang thử nghiệm đúng không ạ?
Còn việc chiến được hay chưa thì hiện tại mới chỉ có plan PPD bạn nhé, nhưng cũng có không ít người request payout rồi :D

mình vẫn thấy acc mình dung lượng có 1TB :(

Một phần mục đích bọn mình khi đưa ra bản Beta là để theo dõi lưu lượng up & down của khách hàng để từ đấy đưa ra những điều chỉnh cần thiết khi open chính thức. Cho mình hỏi là bạn đã sử dụng được hết dung lượng 1024GB ấy chưa ạ?

trong payment info mình điền id of VCB nhưng ô bên cạnh mặc định là Paypal chứ ko chọn được là VCB. cậu check giúp nhé.

Fixed rồi bạn nhé :D

Last edited:
mình nghĩ nếu PPD thì nên pay nhanh (3-4 ngày) còn PPS thì hold tiền như các host khác (giống kiểu thằng turbobit) nhất định sẽ thu hút được uploader :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week