SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Paypal giết chết ptc, ptc tương lai sẽ khai tử payza. Hihi, mình là admin milaclix.com, ngày đầu mình add cổng payza vô test thử người ta deep vô site mình 1$, mình nhận được 0.32$, phí cao ngất nguỡng và đã bỏ của chạy lấy người luôn,hihi.

Paypal giết chết ptc, ptc tương lai sẽ khai tử payza. Hihi, mình là admin milaclix.com, ngày đầu mình add cổng payza vô test thử người ta deep vô site mình 1$, mình nhận được 0.32$, phí cao ngất nguỡng và đã bỏ của chạy lấy người luôn,hihi.

Mình cũng biết cái thằng PZ nó còn khốn hơn cả PP
Vì PZ đoạn rút về cũng còn khó khăn nữa
Nên muốn lâu dài, bên mình chỉ tính chắc chắn sẽ add PM, BTCE, BTC
Còn PZ chỉ là giải pháp có thể có

Sau Strongbux.net sẽ là 1 hệ thống đào coin của bên mình, đang cố gắng hoàn thiện nốt cho anh em chơi
Vì bên mình đã đào coin từ lâu nay rồi, muốn tạo 1 kênh thu nhập ổn định cho anh em

sao ko vào đươc Ad ơi

bác admin có thể làm bài tính toán thuê rr khi upgrade đc ko ạ :(

Có phải đăng ký lại khi lúc trước chạy test đã đăng ký r không bác Chiến

Chính xác rồi
Vẫn database trước đây, không thay đổi gì cả, các bạn đã click quảng cáo vẫn được giữ nguyên tiền trước đó
Đủ 2$ minpay sẽ được thanh toán

Mình cũng biết cái thằng PZ nó còn khốn hơn cả PP
Vì PZ đoạn rút về cũng còn khó khăn nữa
Nên muốn lâu dài, bên mình chỉ tính chắc chắn sẽ add PM, BTCE, BTC
Còn PZ chỉ là giải pháp có thể có

Pz thì bọn us nó tin tưởng, pm thì ngon lành nhưng nó không dispute được, một số thằng nước ngoài nó nói mình không có payza nên nó không deep, hihi. chịu thôi, nó mà deep mình càng chết,hihi.

Pz thì bọn us nó tin tưởng, pm thì ngon lành nhưng nó không dispute được, một số thằng nước ngoài nó nói mình không có payza nên nó không deep, hihi. chịu thôi, nó mà deep mình càng chết,hihi.
PZ phí nó tính 2.9% +0.30$, nên chuyển $ càng ít sẽ thấy phí càng cao.

Hihi, free member thuê rr có lãi không bác ^^

Free thì dường như có lãi ít bạn ạ
Đương nhiên gói nào cũng có lãi
Do bên mình ko phải ponzi, nên bất cứ công sức nào của các bạn đổ vào site đều được đáp lại bằng khoản $ chính đáng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week