SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Thím ấy nói là có đấy bác, kiểu invest ấy :D

Thế thì tuyệt vời và hi vọng sẽ linh động về vốn hơn là PTC.
Nếu có mãng matrix thì chắc là sẽ thu hút đc kha khá anh em theo :D

Mình đã tính đấy là min ROI
Còn gói lớn nhất bên mình chắc mình sẽ để ở mốc 120%/năm-130%/năm
Quan trọng nhất là sự ổn định, mình ko cần nhiều mem, ko cần đầu tư nhiều
Mình tạo ra sân chơi cũng chủ yếu cho anh em đã quen biết với mình từ trước có chỗ để giữ tiền, về lâu về dài thì người ta cần sự ổn định hơn.
Còn ai chê lãi thấp thì các bạn có quyền ko chơi, và chơi các site khác tùy ý :)

Nếu được như thớt suy tính thì tuyệt vời rồi còn gì, đúng với chỉ tiêu của tớ, điều kiện cần của tớ là ổn định lâu dài, còn lợi nhuận thì thấp tí vẫn chấp nhận được. Mong thớt build thành công site để anh em nghiên cứu chiến lược đầu tư cho hợp lý, hihi

Có cập nhật ngày chạy chính thức chưa mấy bác ?

Về thời gian chạy chính thức Strongbux
==============================
Chào các bạn
Theo dự tính thì hôm nay bên mình sẽ chạy site chính thức
Tuy nhiên, bên mình test thấy xuất hiện 1 số lỗi nghiêm trọng nên sẽ lùi thời gian chạy chính thức thêm vài tuần để tiếp tục hoàn thiện.
Các bạn cứ hãy vẫn tiếp tục làm công việc thường ngày và khi site chạy bên mình sẽ có thông báo chính thức.
Rất xin lỗi các bạn về sự bất tiện này.

Mình viết thông báo này chỉ để thông báo là :
Bên mình vẫn đang làm việc cật lực để hoàn thiện site chứ không bỏ bê site
Do script tự viết nên bên mình phải fix thật kĩ, cũng là để site chạy lâu dài
Đây là dự án tâm huyết của bên mình, nên bên mình sẽ test hoàn chỉnh mọi thứ mới dám chạy chính thức.
Khi site chạy chính thức, bên mình đã chuẩn bị sẵn quỹ 5000$ cho việc chạy promo ads trên các site ptc , nên bên mình ko lo vấn đề quảng cáo lắm.
P/S: Trước đây Neobux đã từng pre-launch 4 tháng, tất nhiên bên mình sẽ ko lâu tới như vậy
Cảm ơn các bạn đã luôn theo dõi

Mọi thứ đã perfect !
Mùng 5-9 này site sẽ chính thức chạy và cho dep qua cổng PM. Xử lý rút tiền tự động và rút có ngay lập tức.
Bên mình có xây dựng cả pay qua BTC-e Code nhưng BTC-e đang gặp sự cố nên sẽ chờ họ trở lại như cũ đã.
Tất cả tiền đầu tư của member thì bên mình vẫn dành cho mục đích đào coin là chính
Ngoài ra, chạy song song với Strongbux là 1 site đào coin online nữa sắp sửa lên sóng cho các bạn nhiều chọn lựa.
Vẫn như cũ, tiêu chí của bên mình là kinh doanh thực, tạo ra giá trị thực và bền vững lâu dài, những cái này ai đã đi cùng mình mấy năm qua đều hiểu

Cảm ơn các bạn đã luôn tin tưởng và chờ đợi

Thêm một vài cổng khác đi. Ví dụ STP hay Payza chẳng hạn. PP thì ko chơi cũng đc

Chắc là sẽ thêm cổng BTC-e đó bác
Chờ nó ổn trở lại đã
STP khó tích hợp API, kể cả Netteller cũng thế
Còn payza thì chơi ko đẹp lắm, và payza cũng ít người dùng nhưng khả năng sẽ thêm payza

Last edited:
Ý kiến riêng em là PM, BTC, Payza là ổn rồi

Mọi thứ đã perfect !
Mùng 5-9 này site sẽ chính thức chạy và cho dep qua cổng PM. Xử lý rút tiền tự động và rút có ngay lập tức.
Bên mình có xây dựng cả pay qua BTC-e Code nhưng BTC-e đang gặp sự cố nên sẽ chờ họ trở lại như cũ đã.
Tất cả tiền đầu tư của member thì bên mình vẫn dành cho mục đích đào coin là chính
Ngoài ra, chạy song song với Strongbux là 1 site đào coin online nữa sắp sửa lên sóng cho các bạn nhiều chọn lựa.
Vẫn như cũ, tiêu chí của bên mình là kinh doanh thực, tạo ra giá trị thực và bền vững lâu dài, những cái này ai đã đi cùng mình mấy năm qua đều hiểu

Cảm ơn các bạn đã luôn tin tưởng và chờ đợi

Có event gì cho nó xôm tụ ngày khai trương ko bác... chúc bác và ae kiếm được nhiều $.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week