SCAM Strongbux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Bạn hiểu sai rùi, 15%/năm thì còn thấp hơn cả Neobux bác ơi

Không sai đâu bác. Bác Chiến kêu lãi dự kiến sẽ từ 15-20%/năm, ban đầu mình cũng tưởng lộn nhưng có hỏi lại thì đúng như thế :)

Last edited:
Không sai đâu bác. Bác Chiến kêu lãi dự kiến sẽ từ 15-20%/năm, ban đầu mình cũng tưởng lộn nhưng có hỏi lại thì đúng như thế :)

có thể là năm đầu lãi 15-20% (đã thu dược vốn và lãi 15-20%) vd bác dép 100$ sau 1 năm bác lấy lại vốn 100$ và lời thêm 15-20$. trong acc vẫn còn ref thì năm 2 là lời 115-120$. có sai thì các bác thông não em phát.

có thể là năm đầu lãi 15-20% (đã thu dược vốn và lãi 15-20%) vd bác dép 100$ sau 1 năm bác lấy lại vốn 100$ và lời thêm 15-20$. trong acc vẫn còn ref thì năm 2 là lời 115-120$. có sai thì các bác thông não em phát.
ref hết hạn phải gia hạn bằng vốn bạn ơi, giống cổ phần hết hạn vậy đó, sau 1 năm nếu rút15-20% lãi ra thì chỉ còn vốn, năm sau thì vẫn chỉ tiếp 15-20% thôi, 2 năm thì 30-40% lãi thôi, tính như bác là hơn 200% sau 2 năm rồi, sai nhé.

ref hết hạn phải gia hạn bằng vốn bạn ơi, giống cổ phần hết hạn vậy đó, sau 1 năm nếu rút15-20% lãi ra thì chỉ còn vốn, năm sau thì vẫn chỉ tiếp 15-20% thôi, 2 năm thì 30-40% lãi thôi, tính như bác là hơn 200% sau 2 năm rồi, sai nhé.
ref có autopay bác ơi, nó gia hạn cho ref hằng ngày. nhưng vẫn có 1 khoảng lơì cho mình. vd như scarlet-clicks của em ngày dc 5$ phí gia hạn các thứ là 4.5$ thì em lãi 0.5$ hằng ngày(lãi khoãng 15% tháng). thôi để bác Chiến vào giải đáp cho ae vậy.

ref hết hạn phải gia hạn bằng vốn bạn ơi, giống cổ phần hết hạn vậy đó, sau 1 năm nếu rút15-20% lãi ra thì chỉ còn vốn, năm sau thì vẫn chỉ tiếp 15-20% thôi, 2 năm thì 30-40% lãi thôi tính như bác là hơn 200% sau 2 năm rồi, sai nhé.
theo cách nói như trên của em thì chỉ lãi 130- 140% sau 2 năm thôi bác. năm dầu rút vốn lời 1 ít và năm 2 là lãi.

theo cách nói như trên của em thì chỉ lãi 130- 140% sau 2 năm thôi bác. năm dầu rút vốn lời 1 ít và năm 2 là lãi.
Vậy năm đầu coi như làm không công :eek: Bác Chiến có thể giải thích về lãi rỏ ràng cho anh em hiều với.thank you

Min ROI là 115%, tức lãi ít nhất 15%/năm
Nghĩa là sau 1 năm bạn hoàn vốn và lãi ít nhất 15%
Lãi như vậy là quá ít bác Chiến ơi, hơn nữa không thể đảm bảo 100% là an toàn được vì đồng vốn bác lấy để đem đi đầu tư cũng rủi ro cao mà.

Lãi như vậy là quá ít bác Chiến ơi, hơn nữa không thể đảm bảo 100% là an toàn được vì đồng vốn bác lấy để đem đi đầu tư cũng rủi ro cao mà.

Đây là mình nói MIN ROI mà
Còn thực tế thì mình sẽ trả hơn vậy
Chỉ là có cái mốc để các bạn dựa vào đó áng chừng thôi
Còn đảm bảo hay ko thì chỉ các mem trong nhóm mình, theo mình từ trước tới giờ mới biết được
Dù sao thì cũng để site chạy ra, thì các bạn sẽ ước lượng được, chứ giờ chưa cần bàn luận nhiều về lãi
Mình cũng sẽ cân đối làm sao mem cũng ổn mà mình cũng ổn

Anh Chiến làm các mini plan lãi 4%/ tháng tương đương 48%/năm pác ấy còn lo nỗi, và vốn 1 phần anh ấy đầu tư vào trâu cày thì cũng đã có dự tính đến sự bền vững (nhỡ đầu tư có rủi ro thì nghề nông lại hậu cần). Trường hợp 15%/năm là trường hợp xấu nhất mà anh ấy đưa ra xem như lời cam kết chắc chắn (đang cảm thấy anh có trách nhiệm với lời hứa của mình).

P/S: chắc là phân tích sai bét :D:D:D:D

Anh Chiến làm các mini plan lãi 4%/ tháng tương đương 48%/năm pác ấy còn lo nỗi, và vốn 1 phần anh ấy đầu tư vào trâu cày thì cũng đã có dự tính đến sự bền vững (nhỡ đầu tư có rủi ro thì nghề nông lại hậu cần). Trường hợp 15%/năm là trường hợp xấu nhất mà anh ấy đưa ra xem như lời cam kết chắc chắn (đang cảm thấy anh có trách nhiệm với lời hứa của mình).

P/S: chắc là phân tích sai bét :D:D:D:D
sao khi đọc cmt bác. em như dc thông não. kkk

Hình thức như vậy, bên mình sẽ triển khai sau khi chạy
Bên mình sẽ có 1 số tính năng mới và khác so với các hệ thống ptc khác
Sẽ có tùy chọn cho mem, có thể gửi quỹ thay vì đầu tư ptc, nhưng cũng trong hệ thống strongbux luôn

Mình đồng ý với admin cách trên ! Nên cho 2 hình thức để member tùy chọn :

1) Member đầu tư PTC cho ai thích đầu tư và quản lý !

2) Member gửi quỹ thay vì đầu tư PTC !

Góp ý thêm là khi site chạy chính thức nên có bài hướng dẫn về cách đầu tư vào site để anh em hiểu rõ thông tin hơn !

Cần một thông báo chính thức là có cấm đt ko bác?
Mình ko biết là cheat đt nhiều hay ko nhưng ptc là ngày nào cũng click, mà bây giờ thì ko thể có chuyện chắc chắn ngày nào cũng pc được, nên bác xem xét

Cần một thông báo chính thức là có cấm đt ko bác?
Mình ko biết là cheat đt nhiều hay ko nhưng ptc là ngày nào cũng click, mà bây giờ thì ko thể có chuyện chắc chắn ngày nào cũng pc được, nên bác xem xét
Chuẩn đi đây đi đó còn có điện thoại mà click chứ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week