Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
các bác cho e hỏi, em mới chơi, vậy có nên làm hết các off ghi là world và no ko, hay để dành sang tháng sau làm :binhsua53:

muốn kiểu nào sao cũng dc

topic này sao trôi dạt về đâu luôn rồi :| may là có đặt gạch :| đá lên cho newbies vào cho nhộn nhịp xôm tụ nào :|
:binhsua26::binhsua26::binhsua26:

topic này sao trôi dạt về đâu luôn rồi :| may là có đặt gạch :| đá lên cho newbies vào cho nhộn nhịp xôm tụ nào :|
:binhsua26::binhsua26::binhsua26:

vì nó pay theo tháng nên nó chỉ lên top khi cần :binhsua146:

hihix

pro nào cho hỏi cái này tý nha... vào my account => trong bảng Current Month ấy, dòng Gold Club Points có ý nghĩa gì thế, của mình thấy ghi là 1.. mà chẳng hỉu nó thế nào.. thank nha!!!

pro nào cho hỏi cái này tý nha... vào my account => trong bảng Current Month ấy, dòng Gold Club Points có ý nghĩa gì thế, của mình thấy ghi là 1.. mà chẳng hỉu nó thế nào.. thank nha!!!

đó là dùng để tính rate 1000 points = 1.66$, mỗi ngày chạy trên 1h là nó +1, có ref thì +1 nữa, nhưng mà ở VN hầu như ko có` ai đạt dc đâu

câu này rất rất nhiều người hỏi rùi mà

6.
Cái đó là để trờ thành thành viên của goldclub bạn ah.khi bạn đăng kí được 6 offer, kiếm được 10K điểm từ đăng kí offer cộng với 133 gold club point thì bạn sẽ trở thành thành viên của goldclub và có mức đổi 1.666$ = 1000 điểm.....Việt nam mình hình như chưa có ai đạt được cái này

ặc ặc

ặc thế này thì biết khi nào đủ minpay đây, làm sao tính đc tiền nhỉ... ko biết là hiện tại mình đang đc 1000 point = ?..$$
có pro nào chỉ bảo với

Mình request Paypal từ ngày 1/10 thì bao lâu về nhỉ?
1 tháng à? Mới request 94$, có proof sẽ post cho anh em xem!

Ai chỉ mình làm cái offer Primark với Alfa Romeo nó đều của myoffers.co.uk mà băt điền code của UK, rồi số đt, điền xong nó bắt làm vài cái offer trên trang của nó nữa lại bắt điện số đt mà lại ko được, ai hướng dẫn mình với

mấy bạn toàn hỏi mấy câu mà ở #1 giải thjx hok thể nào kỹ hơn rồi ấy :)) ... đọc kỹ đi, hok thôi chịu khó lướt vài pages ... 1 câu hỏi mà mình thấy dc trả lời cũng 2-3 chục lần rùi á >.<

chủ thớt mất tiêu luôn rồi, ai muốn biết thêm thì mò vào cái version 1 ấy.

ĐỀ NGHỊ BÀ CON ĐỌC HẾT #1, NGOÀI RA VÔ WEB CỦA NÓ XEM RỒI DÙNG GOOGLE MÀ DỊCH, WEB NÓ CŨNG NÓI KHÁ RÕ RỒI. TRÁNH HỎI HOÀI 1 KIỂU

- - - Updated - - -

Mình request Paypal từ ngày 1/10 thì bao lâu về nhỉ?
1 tháng à? Mới request 94$, có proof sẽ post cho anh em xem!

cuối tháng chắc chắn có

chủ thớt mất tiêu luôn rồi, ai muốn biết thêm thì mò vào cái version 1 ấy.

ĐỀ NGHỊ BÀ CON ĐỌC HẾT #1, NGOÀI RA VÔ WEB CỦA NÓ XEM RỒI DÙNG GOOGLE MÀ DỊCH, WEB NÓ CŨNG NÓI KHÁ RÕ RỒI. TRÁNH HỎI HOÀI 1 KIỂU

Nhiều khi chạy ra chạy vào, thấy hỏi muốn trả lời, nhưng mà câu hỏi đó dc hỏi và trả lời h0k dưới 10 lần rồi =)), nên lại thôi ...

Cái j cũng pải thử nó, tự mình tìm hiểu sẽ chắc ăn hơn là ng` ta nói vs mình :)) ...

Vì thế các bạn cứ đọc kỹ, tìm hiểu kỹ ... nh~ cái j hok dc nói/ đề cập tới thì hãy hỏi ^^ ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week