Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.

vuamotnc

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
0

Your Potential Individual Pay Rate: 1000 points = US$1.666
Points from FiestaBar™: 30184
Points from Referrals: 2282
Surfing Time Bonus: 7000
Gold Club Points: 15
.
.
.

cho mình hỏi như thế đã rút tiền được chưa? nếu được sao mình không tìm thấy chỗ để rút?

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Your Potential Individual Pay Rate: 1000 points = US$1.666
Points from FiestaBar™: 30184
Points from Referrals: 2282
Surfing Time Bonus: 7000
Gold Club Points: 15
.
.
.

cho mình hỏi như thế đã rút tiền được chưa? nếu được sao mình không tìm thấy chỗ để rút?

đợi cuối tháng sẽ biết có bao nhiêu $

đợi cuối tháng sẽ biết có bao nhiêu $
cuối tháng 10 sẽ biết mình có bao nhiêu tiền thì đầu tháng 11 mới có thể yêu cầu rút và tháng 12 mới có tiền phải không? vậy mình chạy quá 30k rùi có nên chạy tiếp ko? hay như top đầu là dừng lại?

- - - Updated - - -

à còn nữa, tháng đầu tiên mình chạy được >22k nghĩa là đã có 0.88$ mà sao mình ko tìm thấy nhỉ? bạn có thể chụp ảnh và khoanh tròn chỗ bấm rút tiền được ko?

cuối tháng 10 sẽ biết mình có bao nhiêu tiền thì đầu tháng 11 mới có thể yêu cầu rút và tháng 12 mới có tiền phải không? vậy mình chạy quá 30k rùi có nên chạy tiếp ko? hay như top đầu là dừng lại?

- - - Updated - - -

à còn nữa, tháng đầu tiên mình chạy được >22k nghĩa là đã có 0.88$ mà sao mình ko tìm thấy nhỉ? bạn có thể chụp ảnh và khoanh tròn chỗ bấm rút tiền được ko?

đọc kỹ trang 1 + vô web tìm hiểu

thêm trang này http://mmo4me.com/showthread.php?36568-Su-that-kiem-tien-cashfiesta-50

Last edited by a moderator:

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Nói chung minpay là 50$, cứ chỗ unpaid thì pải ... là 50$ thì rút về ... check thì khoảng 1-1.5 tháng ... paypal khoảng 0.5 tháng T.T

đọc kỹ trang 1 + vô web tìm hiểu

thêm trang này

tuy chưa đọc hết nhưng mình cũng biết sơ sơ rùi, chỉ còn rút tiền là mình không biết thui, và mình không thể tìm được chỗ nó ghi số tiền tháng trước mình đã làm được, bạn có thể chụp ảnh up lên cho mình xem qua không? (mình thuộc dạng nhìn hình thì làm được ngay chứ nói lí thuyết suông khó lắm =.=)

tuy chưa đọc hết nhưng mình cũng biết sơ sơ rùi, chỉ còn rút tiền là mình không biết thui, và mình không thể tìm được chỗ nó ghi số tiền tháng trước mình đã làm được, bạn có thể chụp ảnh up lên cho mình xem qua không? (mình thuộc dạng nhìn hình thì làm được ngay chứ nói lí thuyết suông khó lắm =.=)

đã nói là cuối tháng mới biết dc số $ tháng trước, còn nếu đây là làm tháng đầu tiên thì đợi đến cuối tháng sau mới biết $ tháng này.

P/S : làm cho nó thì cũng phải chịu khó vào web của nó mà xem chứ, nó cũng hướng dẫn rõ ràng rồi, ko hiểu thì google dịch.

Attachments

27.5 KB · Views: 37
đã nói là cuối tháng mới biết dc số $ tháng trước, còn nếu đây là làm tháng đầu tiên thì đợi đến cuối tháng sau mới biết $ tháng này.

chỉ cần câu này

vunewbie;P/S : làm cho nó thì cũng phải chịu khó vào web của nó mà xem chứ said:
ngày nào mình cũng vào và mình dùng Bkav eDict dịch hết trang của nó rồi

hkluan

Junior
Reactions
129
MR
0.309
Mình chỉ chạy cậu nhóc, và có đkí mấy cái offer mà chưa có kết quả (Done)

Và theo như hình dưới thì liệu mình có được pay bth ko mng :binhsua155::binhsua155:

c0jkute

Junior
Reactions
67
MR
0.000
mình vừa định làm cái OFF Alfa Romeo nhưng nó yêu cầu mã bưu chính của Anh, bạn có thể cho mình 1 mã không?
bạn viết thử cái nó yêu cấu = tiếng anh lên đi

tháng này mình đăng ký được 6 offer rồi thì tháng sau có đc tính giá 1000/1$ không ?
có thể nếu bạn may mắn đc nó duyệt hết, cứ làm khoảng tầm 10 cái đi

Mình chỉ chạy cậu nhóc, và có đkí mấy cái offer mà chưa có kết quả (Done)

Và theo như hình dưới thì liệu mình có được pay bth ko mng :binhsua155::binhsua155:
View attachment 18383
cái này chở 22>28 nó duyệt thì sẽ biết

có 6 khung

Title
First Name
Surname
House Name/No.
UK Postcode (cái này mình ko biết điền kiểu gì)
Email Address

- - - Updated - - -

2 cái đầu tiên 500 điểm ở phần New Offers ý.

có 6 khung

Title
First Name
Surname
House Name/No.
UK Postcode (cái này mình ko biết điền kiểu gì)
Email Address

- - - Updated - - -

2 cái đầu tiên 500 điểm ở phần New Offers ý.
quay lại đầu trang phần FAKE IP có info mà bạn, ko thì google search

tháng này mình đăng ký được 6 offer rồi thì tháng sau có đc tính giá 1000/1$ không ?

offer làm tháng nào tính tháng đó, nếu làm tháng 10 thì cuối tháng 11 sẽ biết dc số offer tháng 10 làm dc và cứ thế. Mỗi tháng đều phải làm offer để tăng rate

- - - Updated - - -

bữa giờ làm 3-4 cái của UK rùi, cơ mà hok biết dc duyệt hok đây TT.TT ... sợ nó gọi dt số mà mình điền quá =)) ...

nó gọi là cái chắc chứ sợ gì nữa

trong 3 cái

7-15 St Thomas Road, Finsbury Park, London, Greater London là House name/No

+4301254587 là số điện thoại

N4 2QH là US Postcode

phải ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics