Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
thử rồi, chưa đến 400k chứ đừng nói 1000k, bị reset chắc luôn dù có off hay ko, ngoài ra xài máy ảo VM ware thì hình như cũng bị reset luôn

P/S: chơi thằng này từ 2009 đến giờ rồi, thử bao nhiêu cách, bao nhiêu phần mềm rồi, hiện tại bây giờ là ổn nhất cứ đền đền tháng 50-100$ chia đều các acc
bác thử vitrual box chưa

giả thuyết sao đc đến 1000k point may ra đc 400k -> 4$ k đủ tiền thuê VPS

chính xác! thôi thì tạm chạy 50k point/tháng kiếm cơm qua ngày i, có kinh nghiệm chơi nhìu acc mà đừng để phát hiện thì tốt :binhsua57:

tháng này thảm quá, hên có 1 acc đủ 50$ :)

bác thử vitrual box chưa

chưa thử, hồi đó VM ware chơi thằng này là bá đạo rồi, ai ngờ cuối tháng nó quất cho 1 phát vê 0 hết, hên lả chưa ban acc, vì có làm dc vài cái off

P/S: tình qua paypal cho nhanh mà thằng nay hay bị limit nên thôi chơi check, dù sao cũng chơi check từ trước tới giờ

Last edited by a moderator:
cm nó, được 1 cái 17 off 1 cái 14 off nhưng đếch biết vì sao bị reset point cả 2 acc * * ,$ trong unpaid cũng bị trừ point nốt , mà có dùng auto au tiếc gì đâu * * , để viết thư hỏi nó xem sao :(

cm nó, được 1 cái 17 off 1 cái 14 off nhưng đếch biết vì sao bị reset point cả 2 acc * * , để viết thư hỏi nó xem sao :(

khỏi hỏi mất công, cùng 1 kiểu trả lời là : "you cheated". còn nó nói thế mà cố cãi nữa là nó ban acc luôn, vì rõ ràng chơi thằng này buộc phải cheat(không cheat sao làm off) :binhsua58:

khỏi hỏi mất công, cùng 1 kiểu trả lời là : "you cheated"
cheat thì cheat kiểu gì chứ nói cheat ko đâu dễ thế * * , mình hỏi nó đàng hoàng , để xem nó trả lời thư ra sao đã. thằng kick đàng hoàng thì bị reset thằng cắm auto đếch bị là sao * *

cheat thì cheat kiểu gì chứ nói cheat ko đâu dễ thế * * , mình hỏi nó đàng hoàng , để xem nó trả lời thư ra sao đã. thằng kick đàng hoàng thì bị reset thằng cắm auto đếch bị là sao * *

thì bác cứ hỏi đi, mình trả lời vắn tắt thôi chứ mail nó cũng đầy đủ lắm, support bên nó rất nhiệt tình.

bác đang ở VN mà làm dc off US, UK là cheat rồi chứ còn gì nữa, nỗi điểm đó đủ reset rồi, còn ai auto hay click chẳng qua là hên xui nó phát hiện hay ko thôi, auto nào tốt thì nó check bên kia thấy giống như đang click thì ko sao

P/S: đã từng hỏi nó về vụ bị reset 2-3 lần rồi, cũng 1 kiểu nên giờ xui bị nó reset thì chịu chứ rõ ràng là ta đang sai :binhsua48:

bạn ra trang đầu xem lại kinh nghiệm của pro đi, thật sự đừng hi vọng làm nhìu off qá, nó sẽ báo cheat khỏi thắc mắc, tháng đầu mình chưa bít chơi chỉ lo làm off, chơi 1 acc đăng ký đc 12 off nên nó reset hết số point

thôi kệ, cứ hỏi. Nó ban thì tạo acc mới. Chuyện làm được off thì change ip vô làm người khác làm ko bị ban đến lượt mình bị ban thì phải hỏi ra lẽ, sau này còn biết đường mà tránh, cậu hỏi rồi nhưng mình chưa hỏi chưa biết nó nói ra sao * *, nếu được send dùm nội dung nó trả lời sao để mình đọc với
off tổng làm được cũng có 18$ nên chả sao, lên cờ hó với nó vài bữa cho vui. chắc chờ tới thứ 2 mới có thư trả lời * *.

thôi kệ, cứ hỏi. Nó ban thì tạo acc mới. Chuyện làm được off thì change ip vô làm người khác làm ko bị ban đến lượt mình bị ban thì phải hỏi ra lẽ, sau này còn biết đường mà tránh, cậu hỏi rồi nhưng mình chưa hỏi chưa biết nó nói ra sao * *, nếu được send dùm nội dung nó trả lời sao để mình đọc với
off tổng làm được cũng có 18$ nên chả sao, lên cờ hó với nó vài bữa cho vui. chắc chờ tới thứ 2 mới có thư trả lời * *.

mail đó xóa rồi, nhưng đại loại nó nói do mình dùng 1 phương tiện bị cấm trong rule của nó để làm tăng tiền thêm
nên nó reset điểm, nó cũng sẽ nói thêm do làm dc off nên thấy mình vẫn có lợi cho nó nên nó chưa ban acc. nó nói số point tháng này và tháng trước sẽ về 0 hết, còn point của offer vẩn giữ

mail đó xóa rồi, nhưng đại loại nó nói do mình dùng 1 phương tiện bị cấm trong rule của nó để làm tăng tiền thêm
nên nó reset điểm, nó cũng sẽ nói thêm do làm dc off nên thấy mình vẫn có lợi cho nó nên nó chưa ban acc. nó nói số point tháng này và tháng trước sẽ về 0 hết, còn point của offer vẩn giữ

bác để lại em cái yahoo em pm bác hỏi tý bác ới

đúng oy lần bị reset nó cũng thông báo y chang vậy, ý nó là mình vi phạm điều khoản nhưng vẫn có giá trị đối với nó nên ko ban acc

Tháng trước được nhiêu rày ,rút về bị limit paypal đang gỡ ..buồn

Tháng này được kha khá off :D

Còn 2 acc kia 1 acc 31$ 1 acc 1$ ,tháng này biết gỡ paypal kiệp để pay ko nữa chán kinh

:m020: thấy anh em lead off mà ham quá :m020:
:m020: chẳng có ai share off để làm cả :m020:

off nằm trên web rồi cần gì phải share chứ

P/S: vừa bị PIX ban mất 2$ rồi oe oe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642