Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$ - Version 2!!

Status
Not open for further replies.
Bấm vào cái nút Find Address là xong chứ có gì đâu :binhsua48: Tiện thể hỏi tí fake IP bằng gì thế :binhsua136:

lúc trước xài addon của ff, giờ xài hostpostshied thấy cũng ổn :)

Bấm vào cái nút Find Address là xong chứ có gì đâu :binhsua48: Tiện thể hỏi tí fake IP bằng gì thế :binhsua136:
mình sài hot.mà nhấn vào Find Address rùi xong nhấn vào summit cóa đc đâu...:(

mình sài hot.mà nhấn vào Find Address rùi xong nhấn vào summit cóa đc đâu...:(

thế thì đổi postcode , rồi bấm vào find address, nếu vẫn không được thì cứ tiếp tục đổi postcode

thế thì đổi postcode , rồi bấm vào find address, nếu vẫn không được thì cứ tiếp tục đổi postcode

axxxxx....làm vậy mỏi cả tay rùi nè...:(( k đc ms đỉu...huhu

làm 5,6 cái off world mà hok đc tính cái nào ! cố gắng lần sau vay

mình có 2 acc, 1 cái 16$, 1 cái 14$, mình sẽ nhượng lại giá cực rẻ cho mọi người, giá cực rẻ nhé, mình chỉ muốn kiếm vài LR để *** bóng bên POB thôi! hướng dẫn làm off tận tình luôn!
YM: hyvong19822009

may qua 2 thang the la du min pay, cu tuong dc khong 10 off ai ngo dc 1

híc. bác nào cho e hỏi. tự nhiên tháng này làm offnosleadnhieefu quá. trên 50$. k biết có bị reset k:((. em k chạy cashbar :(

híc. bác nào cho e hỏi. tự nhiên tháng này làm offnosleadnhieefu quá. trên 50$. k biết có bị reset k:((. em k chạy cashbar :(
hỏi như vậy ai mà biết được
50/50 theo mình nghĩ chắc không đâu

- - - Updated - - -

nghe nói đầu bài viết chạy cái này cùng với vagex gomez không được ạ
chạy VPS chạy kèm đc k

hỏi như vậy ai mà biết được
50/50 theo mình nghĩ chắc không đâu

- - - Updated - - -

nghe nói đầu bài viết chạy cái này cùng với vagex gomez không được ạ
chạy VPS chạy kèm đc k
chưa ai thử nên chưa biết nhưng tính ra thì vps cũng chỉ là 1 cái vmware thôi , cậu vunewbie bị reset mấy acc vì cái này rồi, bạn test thử rồi báo cho anh em xem sao ^ ^

- - - Updated - - -

chơi *** hay sao mà đc lắm vậy * *

chưa ai thử nên chưa biết nhưng tính ra thì vps cũng chỉ là 1 cái vmware thôi , cậu vunewbie bị reset mấy acc vì cái này rồi, bạn test thử rồi báo cho anh em xem sao ^ ^

- - - Updated - - -

chơi *** hay sao mà đc lắm vậy * *
bài của chủ thread bảo là thuê VPS ấy vẫn bị reset à híc

Cho mình hỏi làm cái payment rates có giảm ko nếu mình ko làm off?:binhsua169: Và nếu giảm thì có cách gì để nó ko giảm ko? :)

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi làm cái payment rates có giảm ko nếu mình ko làm off?:binhsua169: Và nếu giảm thì có cách gì để nó ko giảm ko? :)

cách để nó ko giảm là tháng nào cũng phải làm off, càng chính xác theo yêu cầu của off càng tốt

mình tham gia đc 2 tháng rồi> Mới được có 40$ hà, buồn quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week