Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
vì mình làm đc 75$, proof thấy 79$ - fee = 75$, công nhận tốt phết
Cứ vậy phát huy là ngon, 75$ gần 1,5 triều rồi:D

Ôi nhiều tiền quá chắc treo cashbar 24/24 à
Giờ chạy cashbar ít thôi bạn, làm offer là chủ yếu:D, và phải có may mắn, có 2 người rút tiền bị baned acc rồi:D

Last edited by a moderator:
Cứ vậy phát huy là ngon, 75$ gần 1,5 triều rồi:D

Giờ chạy cashbar ít thôi bạn, làm offer là chủ yếu:D, và phải có may mắn, có 2 người rút tiền bị baned acc rồi:D

:D chờ đợi là hạnh phúc mà anh hic hồi đó không hiểu sao máy nhà em không chạy được cashbar :D mới cài win 7 không biết chiến được không giờ rãnh quá chả biết làm gì :D

Nó vẫn chưa tính tiền tháng 4 cho mình ,mình đã làm trên dưới 10 offer, có ai bị vậy không?

Có proof là thêm động lực, mọi người cứ chờ nhé. hy vọng tháng này nó duyệt cho mình vài cái offer tháng trước là đủ minpay:D

nhắc lại là phí 2$ là mình chịu chứ nó ko có chịu gì đâu nhé, mỗi lần mình nhận tiền từ séc của nó mất 10$ : 2$ phí từ Mỹ -> VN, ra VCB mất 2$ phí để nó lại chuyển từ VN -> Mỹ thu tiền dùm, tiền về nó lấy 5-6$ nữa. nếu séc trên 100$ thì sẽ lấy nhiều hơn

Thấy muốn chơi lại nhưng chỉ sợ đến khi đủ minpay nó lại bảo "cheat - vì ngày xưa từng bị reset point" thì khổ! :(

Thấy muốn chơi lại nhưng chỉ sợ đến khi đủ minpay nó lại bảo "cheat - vì ngày xưa từng bị reset point" thì khổ! :(
Ko thử làm sao mà biết:D, dù sao cũng chỉ làm offer thôi mà, vài phút thôi:D,,,tự tin lên đi:D

có đọng ;lực chiến típ, tháng này em chiến đủ 25k point thui,
uh. Vậy thôi, tích 1 ít một đủ thì rút:D

Chả hiểu sao nữa mình làm gần 20 offers tháng trước đến h vẫn chưa đc verify cái nào? Co cách nào xóa acc chơi lại từ đầu ko?

tình hình là dùng Hide IP Easy của bạn nó thông báo thế này

có phải là ko fake dc ko hả bạn?

Mình vào thử trang whatismyip.com thì nó hiện cả IP fake lẫn IP real của mình lên

như dưới đây

định học đòi fake cái nhưng mà có vẻ khó ghê nhỉ hihi!

tình hình là dùng Hide IP Easy của bạn nó thông báo thế này

có phải là ko fake dc ko hả bạn?

Mình vào thử trang whatismyip.com thì nó hiện cả IP fake lẫn IP real của mình lên

như dưới đây

định học đòi fake cái nhưng mà có vẻ khó ghê nhỉ hihi!

Đây là do fake ko thành công. IP US giờ ko fake dc bằng hide IP EASY nữa, bạn thử dùng hotspot shield xem...:D

Khi mình fake ip mỹ reg nik cashfiesta.com thì thông tin địa chỉ nhà là gõ của Mỹ hay là gõ của Việt Nam. Thêm tài khoản paypal thì điền cái của mình lun chứ nhỉ ? :binhsua47:

site này em chiến đầu tiên khi biết MMO và cũng chưa kiếm được gì từ site này hixx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week