Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Khi mình fake ip mỹ reg nik cashfiesta.com thì thông tin địa chỉ nhà là gõ của Mỹ hay là gõ của Việt Nam. Thêm tài khoản paypal thì điền cái của mình lun chứ nhỉ ? :binhsua47:
Theo mình thì cái đó ko quan trọng lắm, chỉ cần email và paypal ổn là dc,..còn thông tin thì sao cũng dc, trừ khi bạn định rút tiền qua check....

site này em chiến đầu tiên khi biết MMO và cũng chưa kiếm được gì từ site này hix
Cứ thử lại đi cũng có mất mát gì đâu, ko muốn chạy cashbar thì làm offer ko thôi.:D

Cái này dùng untrasurf làm off us được không vậy các pro??
Ultrasulf cũng được, nhưng bây giờ ultrasulf nó fake IP VN thành IP Australia đấy:D, nên chỉ có thể làm offer của Australia thôi:D,, bạn có thể dùng Hide ip easy, hotspot shield....để fake IP VN thành IP US, UK....
Kiếm tiền vui vẻ nhé:D

cái này từ đầu tháng 5 đến h em bỏ.nó chưa cả duyệt offer tháng 4 nứa.để e xem nó duyệt offer tháng 4 thì chơi tiếp!!

mình chơi lâu rồi nhưng sao không thấy nhận được tiền vậy

cái này từ đầu tháng 5 đến h em bỏ.nó chưa cả duyệt offer tháng 4 nứa.để e xem nó duyệt offer tháng 4 thì chơi tiếp!!

chờ từ giờ tới gần cuối tháng nó sẽ duyệt, nhưng quan trọng là nó duyệt bao nhiêu:D,,,duyệt xong bạn làm offer tháng này cũng dc mà,,,làm nhanh thì 1 buổi là xong hết:D

Bạn phải làm sao hàng tháng tiền nó tăng lên chứ, chạy cashbar ko thì ko được đâu,:D, phải làm offer nữa nhé....offer có mẫu sẵn ở trang 1 nhé...Have fun!!!

GFK WhatIBuy - 900

đến đoạn cuối này các bạn cứ chon bừa rồi next đến hết đủ 100% là xong
có đoạn nó sẽ bắt các bạn nhập 2 loại code : - Area code : 52 55
- Postcode : N4 2QH

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

PARSHIP - 840

cái đoạn này cũng giống cái trên chọn bừa và continue đến hết, bạn nào rảnh thì làm nha khá dài đấy

Last edited by a moderator:
Cho minh hỏi chút về vụ làm of US và UK. Mình reg acc vn rồi fake ip us làm off us, fake tiếp ip uk làm off uk có được pay không nhỉ?
Hiện mình không thấy vái mục nào là US only trong cashfiesta cả bạn, hay nó biến mất rồi, mình phải vào mục Special offer tìm
Đa tạ

cái này còn chiến được hả các bạn ?:binhsua37:

uk, minh cung thay hoi nghi ngo no. Boi vi trong qua trinh kiem tien vs no thi no k reset point cua mik. Den khi cashout no lai bao minh gian lan? Viet thu thi no chi copy noi dug thu canh bao ve viec cheat? Minh hoi no cu the mik cheat ntn thi no k noi, chi bao la he thong tu phat hien cheat. the thi po tay :)

mình cũng vừa bị hôm 17 nè. viết mail hỏi nó thì nó bản mình gian lận để tăng point. nói chung cái này cũng hên xui thôi. ai hên thì dc nó pay còn xui thì sẽ bị nó band acc.
tạo acc mới chiến tiếp cho vui

mình cũng vừa bị hôm 17 nè. viết mail hỏi nó thì nó bản mình gian lận để tăng point. nói chung cái này cũng hên xui thôi. ai hên thì dc nó pay còn xui thì sẽ bị nó band acc.
tạo acc mới chiến tiếp cho vui

uk, du gi cug k phai lam gi may :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet