Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
tùy theo off được duyệt

Em mới làm cái này nên chưa hiểu lắm. Các bác chỉ giùm em nhé. Tháng 3 em làmdđược 2 cái off, nó tính cho em là 1.000 points = 0.333$. Sang tháng 4 em chỉ chạy cashbar mà không làm off thì pay rate của nó lại quay về lv1 hay vẫn giữ nguyên 0.333?

Em mới làm cái này nên chưa hiểu lắm. Các bác chỉ giùm em nhé. Tháng 3 em làmdđược 2 cái off, nó tính cho em là 1.000 points = 0.333$. Sang tháng 4 em chỉ chạy cashbar mà không làm off thì pay rate của nó lại quay về lv1 hay vẫn giữ nguyên 0.333?

Về PR 1 bạn àk. :)

Về 0.04 hoặc có thể lên nếu như số OFF cậu được duyệt nhiều hơn 2 S/Off cậu à.

nguyên tắc : làm off của tháng nào chỉ tính tháng đó nhá, và cuối tháng sau mới biết dc số off của tháng trước mình làm dc

nguyên tắc : làm off của tháng nào chỉ tính tháng đó nhá, và cuối tháng sau mới biết dc số off của tháng trước mình làm dc

Ôi, vậy là tiêu. mới làm nên chưa biết. Rút kinh nghiệm, mỗi tháng cố gắng làm vài cái off vậy.:binhsua46:

Không nản chí. Cứ kiên trì rồi sẽ có thành quả.

1 of nó tính bao nhiêu $ vậy mọi người ? 1 tháng làm 4 cái off có được Min pay không :D :m098:

1 of nó tính bao nhiêu $ vậy mọi người ? 1 tháng làm 4 cái off có được Min pay không :D :m098:
nó có bảng rate ở dưới đó bạn, còn mình nghĩ 1 tháng 4 offer chắc không đủ min pay đâu, mỗi tháng cứ làm khoảng chục cái đi cho xác suất đc duyệt nó cao

sao offer tháng tư chưa cập nhật nữa ta . tiền tháng 4 chưa có nữa. cái này mới choi mà mình nghe nói 22h thì có mà sao chưa thấy .

Hôm nào vào trang chủ của nó cũng thấy quanh đi quẩn lại có mấy cái off. Ít cái mới quá. Cái nào đăng ký rồi tháng sau không đăng ký lại được phải không các pro? Thế làm hết off thì ngồi nghỉ cho khỏe à?:binhsua45:

Hôm nào vào trang chủ của nó cũng thấy quanh đi quẩn lại có mấy cái off. Ít cái mới quá. Cái nào đăng ký rồi tháng sau không đăng ký lại được phải không các pro? Thế làm hết off thì ngồi nghỉ cho khỏe à?:binhsua45:

Nếu "hết Off" thì chạy cashbar ngồi chờ thui bác!

sao offer tháng tư chưa cập nhật nữa ta . tiền tháng 4 chưa có nữa. cái này mới choi mà mình nghe nói 22h thì có mà sao chưa thấy .
thì từ 22 > cuối tháng mà bạn chứ đâu phải cứ 22 là nó cập nhật đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week