Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
cho em hỏi:có thấy anh khuyên là không nên chạy quá 30k điểm.thế nếu mà chạy tới được 60k điểm thì nó có tính tiền không anh?hay anh chỉ khuyên không chạy quá 30k điểm vì sợ nó reset điểm thôi

Cộng tiền rồi..có ai bị reset về 0 ko??Hy vọng là không,,Chúc a em sớm có proof!!:D

Caí này là rs points hay rs tiền ???

Tớ mới chạy được 27k tháng trước mà tháng này rs về 0 rùi

Trong khi chỗ Blance là : n/a . Chưa thấy tổng kết :binhsua163:

hjhj

ban dangtrung86 giai thich ro cho minh ve cai du ban paypal dj minh chua hieu lam . neu ban giai thich ro va day du minh thay neu ma duoc thi khi nao cua minh toi 50s minh ban cho

mọi người cho em hỏi cái, hôm nay em được 56$ và đã ấn request, vậy khi nào nó mới paid về paypal cho em vậy các a?

cho em hỏi:có thấy anh khuyên là không nên chạy quá 30k điểm.thế nếu mà chạy tới được 60k điểm thì nó có tính tiền không anh?hay anh chỉ khuyên không chạy quá 30k điểm vì sợ nó reset điểm thôi

Uh. Nên chạy ít thôi nhiều quá nó ghét nó ko trả thì khổ:D

Caí này là rs points hay rs tiền ???

Tớ mới chạy được 27k tháng trước mà tháng này rs về 0 rùi

Trong khi chỗ Blance là : n/a . Chưa thấy tổng kết :binhsua163:

Uh, tháng 6 thì cuối tháng 7 sẽ biết kết quả nhé bạn, giờ nó chỉ reset điểm thôi

mọi người cho em hỏi cái, hôm nay em được 56$ và đã ấn request, vậy khi nào nó mới paid về paypal cho em vậy các a?

Tháng trước là 18.6 có proof tháng 5, chắc tháng này cũng tầm đó bạn ah:D

ban dangtrung86 giai thich ro cho minh ve cai du ban paypal dj minh chua hieu lam . neu ban giai thich ro va day du minh thay neu ma duoc thi khi nao cua minh toi 50s minh ban cho

Mọi người ngại tạo paypal và veri acc, thì mình sẽ rút tiền từ acc của bạn về PP của mình sau đó mình sẽ gửi lại tiền cho bạn, Nhưng phải rút thành công mới thanh toán. Vì có thế acc của bạn sẽ bị baned khi rút tiền

nãn kèo

tự nhiên ấn thanh toán qua check nhưng chưa nhập địa chỉ rõ ràng khi đăng kí
giờ sao đây .lúc đầu quên ấn Paypal giờ sao thay đổi dc hả mọi người .chả lẻ mất 80$ á:binhsua129:

giờ sao đây .lúc đầu quên ấn Paypal giờ sao thay đổi dc hả mọi người .chả lẻ mất 80$ á:binhsua129:

Nếu ko có tài khoản PP thì nó gửi kiểu gì, chắc nó để lại tiền cho bạn thui ^^

bác trung đâu Pm lại đi nào

Nếu ko có tài khoản PP thì nó gửi kiểu gì, chắc nó để lại tiền cho bạn thui ^^

vậy giờ update Profile thêm tài khoảng cảu bạn Trung được ko ta ? đợi 3 tháng òi giờ đợi nữa phế lắm
đã PM hộ trợ của Cahsdiesta mong sao....

Last edited by a moderator:
vậy giờ update Profile thêm tài khoảng cảu bạn Trung được ko ta ? đợi 3 tháng òi giờ đợi nữa phế lắm

Mình nghĩ h adđ tài khoản vào cũng vô ích :-? , theo mình nghĩ khi ấn vào nút thanh toán, là nó tự gửi mọi điahj chỉ thanh toán và số tiền cần thành toán,
cái này chắc phải pm cash thui

Nếu chưa add paypal thì nó sẽ gửi theo địa chỉ ở đó, Gửi mail cho nó, bảo hủy cái kia đi, và đổi sang paypal thôi:D, vậy là được 1 bài học quý báu:D

Bà con chú ý nhé..Sáng nay nhận được email của yahoo có người muốn reset pass yahoo của mình...Anh em nâng cao cảnh giác nhé....

Trước tiên cậu hãy vào lại setting và điền lại thông tin địa chỉ (address) của cậu một cách chính xác, đầy đủ nhé rồi update lại đã nhé. Để nếu nó gửi check thì may ra cậu còn có thể nhận được.
Sau đó cậu vào lại setting và thay đổi ngay từ check sang chọn PP và điền mail PP vào may ra còn kịp vì có thể nó chưa duyệt request mà duyệt request thủ công từ ngày 1/7 đến ngày 15/7 này nó mới duyệt request của các thành viên và sau ngày 15 nó mới trả request nếu chọn PP thì đến khoảng 18-20 thì mới trả PP còn séc thì cứ gọi là đợi dài mà có khi còn mất luôn (vì ko đúng địa chỉ nhé) . Còn nếu nó lưu thông số request tự động khi ta ấn nút request thì chịu rồi.
PS: Để an toàn cậu hãy gửi mail ngay cho admin và nói rằng cậu muốn nhận thanh toán bằng PP và yêu cầu nó đổi lại sang PP cho. Nếu nó trả lời lại thì được còn nó ko trả lời lại thì lại tiếp tục gửi mail cho đến 15/7 nhé. Còn sau 15/7 thì thôi chịu.
Đây là ý kiến cá nhân của mình. Mong mọi người đừng ném đá nhé! Nếu được thì hãy thanks cho mình nhé! Xin Cảm ơn! thanks

cảm ơn các sư huynh

Trước tiên cậu hãy vào lại setting và điền lại thông tin địa chỉ (address) của cậu một cách chính xác, đầy đủ nhé rồi update lại đã nhé. Để nếu nó gửi check thì may ra cậu còn có thể nhận được.
Sau đó cậu vào lại setting và thay đổi ngay từ check sang chọn PP và điền mail PP vào may ra còn kịp vì có thể nó chưa duyệt request mà duyệt request thủ công từ ngày 1/7 đến ngày 15/7 này nó mới duyệt request của các thành viên và sau ngày 15 nó mới trả request nếu chọn PP thì đến khoảng 18-20 thì mới trả PP còn séc thì cứ gọi là đợi dài mà có khi còn mất luôn (vì ko đúng địa chỉ nhé) . Còn nếu nó lưu thông số request tự động khi ta ấn nút request thì chịu rồi.
PS: Để an toàn cậu hãy gửi mail ngay cho admin và nói rằng cậu muốn nhận thanh toán bằng PP và yêu cầu nó đổi lại sang PP cho. Nếu nó trả lời lại thì được còn nó ko trả lời lại thì lại tiếp tục gửi mail cho đến 15/7 nhé. Còn sau 15/7 thì thôi chịu.
Đây là ý kiến cá nhân của mình. Mong mọi người đừng ném đá nhé! Nếu được thì hãy thanks cho mình nhé! Xin Cảm ơn! thanks

thanks all đã gơi mail cho hộ trợ mong rằng nó hủy

bạn Trung PM yahoo dùm mình tý

newbie muốn hỏi

Em có mua VPN 1 quý uk, vậy em nên chơi thằng này bằng uk để chơi offer uk hay la IP Viet Nam cũng chơi được. Nói chung là em chưa hiểu về cái offer uk, us. Các bạn cho lời khuyên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week